[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ai cho mình thuê acc day di
yahoo hobaolong88

sao tui k nhận dc mail nhi ?

ơ sao GGS lên stick mà FT lại k dc lên stick :eek:

các bác có biết làm cách nào để đổi được mail GGS ko ?

Hôm nay huyền mới phát hiện ra 1 việc. Huyền biết tại làm sao các bạn khó giữ và khó lên được Ruby rồi. Bởi vì các bạn ko chịu Khen tụi GGS đó. Huyền khen có 1 cái mà lên Ruby nè. :p:p:p
VÃI CẢ KHEN

ai cho mình thuê acc day di
yahoo hobaolong88
Acc day giờ bán rẻ thúi có 3$/acc, bạn thuê làm j cho tốn kém. Qua box trade nhé acc GGS h bán tràn lan giá siêu rẻ luôn.

Hôm nay huyền mới phát hiện ra 1 việc. Huyền biết tại làm sao các bạn khó giữ và khó lên được Ruby rồi. Bởi vì các bạn ko chịu Khen tụi GGS đó. Huyền khen có 1 cái mà lên Ruby nè. :p:p:p
khen hay ghe :D

kuto bạn khen hay thật.............

tình hình là em mới tham gia, nhưng cũng gõ được... mà em muốn làm độc lập nhưng có anh chị nào có web làm tại VN ko? nhận tiền qua paypal thấy nản quá, làm cho VN cho gần gũi dễ nhận hơn. có anh chị nào biết chỉ cho em nó với ah. Dạ em nó rất nghiêm túc ah

Bác thật bá đạo lẫn cái code cũng rất bá đạo :D

bao h mới có KUTO để khen mà lên đây

tình hình là em mới tham gia, nhưng cũng gõ được... mà em muốn làm độc lập nhưng có anh chị nào có web làm tại VN ko? nhận tiền qua paypal thấy nản quá, làm cho VN cho gần gũi dễ nhận hơn. có anh chị nào biết chỉ cho em nó với ah. Dạ em nó rất nghiêm túc ah
cái ggs trả qua WMZ dc mà bạn. làm project capt cua viet nam nhớ hoi đó có 1 2 cái rồi nó nghỉm lun rồi mun thì lam pix kolo qlink mega hay ct chẳng hặn

hum ni paid phai ko cac bac?

Đã paid :) nhưng load vẫn như rùa =.="

don't know,
gặp mấy code này gõ sao vậy mấy bạn, có gõ mấy dấu " ' " và " , " không, giúp mình với,thanks !

Thắc mắc nhỏ :
1. solo hay vào G thì cái nào lợi hơn
2. hơn 30k rùi vẫn chưa lên rate là seo
3. Có ai biết link nào hướng dẫn sử dụng auto click bằng hình ảnh không chứ search gồ gồ cộng thêm mù tịt thì không ăn thua :D , mình search có cái tiện ích trong ff mà chả biết làm thế nào :D

Thắc mắc nhỏ :
1. solo hay vào G thì cái nào lợi hơn
2. hơn 30k rùi vẫn chưa lên rate là seo
3. Có ai biết link nào hướng dẫn sử dụng auto click bằng hình ảnh không chứ search gồ gồ cộng thêm mù tịt thì không ăn thua :D , mình search có cái tiện ích trong ff mà chả biết làm thế nào :D
1 solo chăc chắn lợi hon
2 do bạn gõ k chinh xac và k đều thôi
3 http://danhchu.com/index.php/news/Gogetsome/Tool-auto-click-ho-tro-gogetsome-khi-bi-overload-300/
cụ thể như thế bạn k làm dc thì tớ bó tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back