[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
tks bác nhé vì mình capt pix quen rồi lên giờ gõ ggs cũng toàn phân biệt hoa thường thôi à mong sao cố lên được Diamond level :D à bác cho mình hỏi câu cuối là Diamond level rate bao nhiêu vậy :D like cho sự nhiệt tình của bác :p

Không biết "chữ bôi đậm" là LÊN tới đâu ta ;)
Ráng đi, sau 30k nếu chất lượng tốt thì lên "đai a mành" giá là 2$/1000 + max 40% bonus :p

các bác cho em hỏi là cái lucky captcha nó + cùng với số captcha mình gõ hay là dủ 1000 lucky nó bonus x2 vậy :(

mình đúng là một con ngốc, tạo outlook mail bằng soft auto ko có vào kích hoạt mail, để vậy reg ggs lun, thế là ko có cái mail của ggs nào có thể chạm ngỏ 200 con mail của mình, trời ơi, outlook ơi là outlook, ta thù mi

mình đúng là một con ngốc, tạo outlook mail bằng soft auto ko có vào kích hoạt mail, để vậy reg ggs lun, thế là ko có cái mail của ggs nào có thể chạm ngỏ 200 con mail của mình, trời ơi, outlook ơi là outlook, ta thù mi
Ban co the cho minh xin soft tao mail outlook dc ko vay

co soft nao danh du an nay ko....cho khoe....login nhieu ac danh.

đếu reg nữa ! 50 acc ko đc 1 acc day

nhìu lúc nó load chậm bạn ak....hơn nữa overload mệt....mà tớ nghĩ ko có soft đâu.

Ai trúng 5 7 acc không xài thì sell lại e 1 acc, 1 và chỉ 1 :(.
yahoo: satthutrencaydudu_ct1990

ai còn acc day dư tớ gõ thuê cho.........đang rãnh.......pay daily hoặc 2 ngày paid cũng dc chứ pay tuần tớ chịu.

vâng cảm ơn bác. thế mà e k cách nó cứ tính $ như đúng rồi . k biết có paid k? :(
Gõ nhiều như vậy coi chừng ban acc đấy bạn. Bạn gõ đủ 500 code sai hay đúng gì nó vẫn tính tiền 500 code thôi. Nó ko ăn gian đâu nên khỏi sợ
tks bác nhé vì mình capt pix quen rồi lên giờ gõ ggs cũng toàn phân biệt hoa thường thôi à mong sao cố lên được Diamond level :D à bác cho mình hỏi câu cuối là Diamond level rate bao nhiêu vậy :D like cho sự nhiệt tình của bác :p
1$ bạn nhé

các bác cho em hỏi là cái lucky captcha nó + cùng với số captcha mình gõ hay là dủ 1000 lucky nó bonus x2 vậy :(
Gõ cái nào nó tính tiền cái đó nhé

Hihi, quay số 3 Mail, được 1 Acc, hên về lù các pác ạh. :p

"Hi there!
This is a message from GoGetSome.net, where you recently took part in new accounts giveaway lottery.
Please accept our sincere congratulations, you've been chosen as one of the lottery winners.
Your account is now set up and fully functional, and as a winner, you get extra 3% bonus on top of all your earnings.
Your current password is: xfjhdss
Please keep it safe. You are solely responsible for ensuring no third party gets access to your account through the use of this password.
Good luck with the work you get through GoGetSome!
Sincerely,

GoGetSome Administration."
các bác ới, em trúng lô tô rồi, bước tiếp theo làm thế nào hả bác, pro nào biết xin chỉ giáo, em cám ơn

"Hi there!
This is a message from GoGetSome.net, where you recently took part in new accounts giveaway lottery.
Please accept our sincere congratulations, you've been chosen as one of the lottery winners.
Your account is now set up and fully functional, and as a winner, you get extra 3% bonus on top of all your earnings.
Please keep it safe. You are solely responsible for ensuring no third party gets access to your account through the use of this password.
Sincerely,

các bác ới, em trúng lô tô rồi, bước tiếp theo làm thế nào hả bác, pro nào biết xin chỉ giáo, em cám ơn
xfjhdss đây là pass của em nó đó :D
login bằng mail mà bạn trúng thôi :D

"Hi there!
Sincerely,

Pác đăng nhập vào GGS = cái Mail và cái Pass nó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom