[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Gogetsome load nhanh vãi, cảm tưởng như đang gõ pix, 100 code mới có 1 code cũ :p

cho hỏi capt của thằng này thế nào rùi.Còn ngắn không hay là đã dài lê thê rùi

Hổng có cap tờ cha để làm việc hị hị

Bây giờ thì nó dài lê thê chán chê rồi nhé bác , còn dài hơn cả thằng PIX nữa ! Chán ! Thảo nào dạo này nó mở cho đăng ký thêm

Cái đó không thể biết được vì, muốn lên level thì không dựa vào số code đạt bao nhiêu mà dựa vào quality rate, gõ 1 triệu code mà ko phân biệt hoa thường thì cũng là silver thôi, Emeral gì đó giờ ko còn nữa rồi! lên là lên ruby luôn.
gõ không phân biệt hoa thường vẫn lên đc gold nhé.

100 code mới được 1 code ngắn :p

gõ không phân biệt hoa thường vẫn lên đc gold nhé.
code bây giờ nhiều captcha dài quá nên mình ko biết, nhưng đối với mình hồi đó làm là lúc toàn code ngắn, làm tới 7k code ko phân biệt hoa thường gì hết vẫn ở silver, trong khi mấy bác khác 3k thì đã lên gold rồi.

code bây giờ nhiều captcha dài quá nên mình ko biết, nhưng đối với mình hồi đó làm là lúc toàn code ngắn, làm tới 7k code ko phân biệt hoa thường gì hết vẫn ở silver, trong khi mấy bác khác 3k thì đã lên gold rồi.
mới đầu tuần tớ gõ, không phân biệt hoa thường, đủ 3k code lên gold luôn

mới đầu tuần tớ gõ, không phân biệt hoa thường, đủ 3k code lên gold luôn
Ngon vậy bác? mình tưởng phải gõ phân biệt hoa thường mới lên đc gold chứ, đang gắng cho tối nay lên gold luôn

Ngon vậy bác? mình tưởng phải gõ phân biệt hoa thường mới lên đc gold chứ, đang gắng cho tối nay lên gold luôn
ukm, lên gold đc chứ chắc không lên đc Ruby đâu.
mà mình cũng chẳng ham hố Ruby, vì không biết bao giờ mới lên được, chả buồn phấn đấu. gold là ngon rồi :D

ukm, lên gold đc chứ chắc không lên đc Ruby đâu.
mà mình cũng chẳng ham hố Ruby, vì không biết bao giờ mới lên được, chả buồn phấn đấu. gold là ngon rồi :D
Mình thấy nhiều người Ruby mà bác, lần trước bạn gì cũng post cái hình 2 nick level Ruby lên rồi mà, bác nói làm em nản chí quá, :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom