[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Sorry, registration is temporary closed. We will open it soon. You can only recover your password here! Remember that we do not sell accounts, if someone offers you buy an account from gogetsome administration that is a fraud.

vậy h k ;lam dc ha cac bạn

Sorry, registration is temporary closed. We will open it soon. You can only recover your password here! Remember that we do not sell accounts, if someone offers you buy an account from gogetsome administration that is a fraud.

uh, giờ chỉ còn tìm cách làm ref cho ng khác thôi!

tức là nó ko cho đk thêm nữa

uh, giờ chỉ còn tìm cách làm ref cho ng khác thôi!

vậy đăng kí làm ref có sao k bạn? có gi khac tu lap acc k>
cả làm ref ng khac the nao nua, thank c

vậy đăng kí làm ref có sao k bạn? có gi khac tu lap acc k>
cả làm ref ng khac the nao nua, thank c

vào box captcha referrer mà tìm ấy cậu, cũng còn vài bạn tuyển ref gõ ggs nữa, pm các bạn ấy!

Ai có acc day ko dùng nữa thì để lại cho mình nha! gõ kolo nản rate quá rùi,qlink thì ko gõ nổi 100 code!
Muốn đổi gió sang ggs xem sao.
pm yahoo mình nha : [email protected]

Hacker zô change Z và confirm luôn. Các bạn cẩn thận nha. GGS đang bị lỗi hay gì rồi đó. Số Z của hacker Z146846982148.

Last edited by a moderator:
Hacker zô change Z và confirm luôn. Các bạn cẩn thận nha. GGS đang bị lỗi hay gì rồi đó. Số Z của hacker Z146846982148.

không thể nào hack được nhé. vì email chủ cậu giữ. cậu cần confirm nó mới pay chứ.

- - - Updated - - -

Mình mới gửi mail cho admin thì nhận đc mail này ko biết có phải của hacker hay admin nữa. Mình chưa dám nhấp vào link http://img547.imageshack.us/img547/5918/e69m.png

cái này không phải hacker nhưng nó chuyển trả lời từ mail thường sang mail tự động dạng 1 tickets giống như Megatypers

không thể nào hack được nhé. vì email chủ cậu giữ. cậu cần confirm nó mới pay chứ.

- - - Updated - - -

cái này không phải hacker nhưng nó chuyển trả lời từ mail thường sang mail tự động dạng 1 tickets giống như Megatypers

nó request tới 2 lần gogetsome gửi về mail mình 2 cái, pass mình đặt theo kiểu abcC#^Vndh, bạn nói thế chẳng nhẽ mình đi scam. hôm trước ggs nó pay double mình nghĩ do hacker chứ k phải ngẫu nhiên. Mình bị hack mail mà các thông tin khác còn nguyên?? chỉ bị mỗi ggs thì k hiểu đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week