[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
cha ơi 27k code nữa le cái lưởi :)) đìu cũng bình thường kỳ gõ mega ngày gõ 3-6k code :)) tuần 17-20$ LR giờ thì :((
lâu lâu mới lên mà lên cái là ồn ào liền hà,em qua cái box tuyển người gõ,bà sunangle gì gì có tuyển mem gõ getsome kìa,gotgetsome có gõ ban ngày được

cha ơi 27k code nữa le cái lưởi :)) đìu cũng bình thường kỳ gõ mega ngày gõ 3-6k code :)) tuần 17-20$ LR giờ thì :((

tớ cày lên 40k code rồi nè mà chưa thấy gì, những người đã lên ruby chắc gõ rất tốt, làm sao để kéo họ xuống để mình lên nhỉ, ko lẽ cày gấp 3 4 lần họ, chắc chịu ko nổi

lâu lâu mới lên mà lên cái là ồn ào liền hà,em qua cái box tuyển người gõ,bà sunangle gì gì có tuyển mem gõ getsome kìa,gotgetsome có gõ ban ngày được
dạ mà em có acc riêng thì tự gõ cũng được chị nà hehe :) lên la làng la xóm cho nó rôm rã lại

- - - Updated - - -

tớ cày lên 40k code rồi nè mà chưa thấy gì, những người đã lên ruby chắc gõ rất tốt, làm sao để kéo họ xuống để mình lên nhỉ, ko lẽ cày gấp 3 4 lần họ, chắc chịu ko nổi
rứa rate của cậu giờ mấy $ 1k code thế

vãi quá các bác à, nó gửi tiền cho em mà nó gửi đến 2 lần, gửi khi trưa, có bác nào bị ko!!!
Tiền thì e nhân gấp đôi nhưng mà chả mừng gì lắm, nó mà lần sau nó trừ ra lại thì iem chả có động lực gõ đâu mấy bác @@

vãi quá các bác à, nó gửi tiền cho em mà nó gửi đến 2 lần, gửi khi trưa, có bác nào bị ko!!!
Tiền thì e nhân gấp đôi nhưng mà chả mừng gì lắm, nó mà lần sau nó trừ ra lại thì iem chả có động lực gõ đâu mấy bác @@

vậy thì support gửi trả lại nó đi :binhsua01:, mà nó double cho bác bao nhiêu thế

nó update server rùi chặn luôn soft , ko có hình nào để gõ nữa ,:binhsua08:

ngon thế yêu cầu pay ngày hôm qua có 1$ mà chưa thấy tăm hơi tiền =="

- - - Updated - - -

vậy thì support gửi trả lại nó đi :binhsua01:, mà nó double cho bác bao nhiêu thế
cậu ơi sao nó pay cho tớ nó lại bão thế này wmz wallet not found
là sao cậu tớ có đăng ký wmz rồi mà

Nói thật mấy bác mà dc thì chả ai trả lại đâu :))
Em dc nó double 3$ thôi, để coi làm 1$ xong request coi nó có gửi tiền cho em nữa ko, nếu mà nó trả thì coi như nó cho em 3$

Em dc nó double 3$ thôi, để coi làm 1$ xong request coi nó có gửi tiền cho em nữa ko, nếu mà nó trả thì coi như nó cho em 3$

vui vẻ j thật, nó double cho mình 9$ xong bjo làm nó tụt lever xuống, khổ thân em :binhsua10:

vui vẻ j thật, nó double cho mình 9$ xong bjo làm nó tụt lever xuống, khổ thân em :binhsua10:

nhiều người được double nhỉ, chắc tất cả những ai request ngày hôm đó đều được double quá!:binhsua07:

ngon thế yêu cầu pay ngày hôm qua có 1$ mà chưa thấy tăm hơi tiền =="

- - - Updated - - -

cậu ơi sao nó pay cho tớ nó lại bão thế này wmz wallet not found
là sao cậu tớ có đăng ký wmz rồi mà

nhiều khi cậu ghi lộn số WMID vào payment rồi:binhsua155:, đăng nhập vào webmoney rồi vào Purse để xem số Z của mình nhé

nhiều khi cậu ghi lộn số WMID vào payment rồi:binhsua155:, đăng nhập vào webmoney rồi vào Purse để xem số Z của mình nhé
huhu tớ ghi lại đúng rồi :( ko là ngày qua được x2 là được pay 2$ rồi xui thấy mồ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,831
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week