[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
bấy bác xem code này có ký từ là "q" và "l", nó là q và l hay là số 9 và 1 thế, tại mình thấy code này hình như là code toàn số nên mình đánh là số, mà hình như sai rồi thì phải, vì có số 1 quá rõ ràng, vậy l ko thể là số 1 được:(

1E2457D568F2EBEEA1E235B68EA1CDE8.png.720.O.cache

Last edited by a moderator:
:binhsua162: Tất cả là số đấy bạn mình vừa hỏi ông a mình ổng lv diamond :D Cố gắng lên ruby đi

Sẵn luôn ai tuyển ref go get some day thì cho mình solt nhé pm 0903195412 or hadu_1408 .Mình có thời gian rất nhiều để làm :) miễn đc pay đều :D (pay baokim ) nhé

bấy bác xem code này có ký từ là "q" và "l", nó là q và l hay là số 9 và 1 thế, tại mình thấy code này hình như là code toàn số nên mình đánh là số, mà hình như sai rồi thì phải, vì có số 1 quá rõ ràng, vậy l ko thể là số 1 được:(

3935l1 nhé cậu! ^^

Số hết nhé bạn :binhsua162:

393511
code số , chỉ số thôi ko có chữ , gồm code viết tay và viết máy

can mua acc gogetsome , bác nào còn để minh 1 cái

gõ nhầm nên nhấn nút backspace để xóa, vừa nhấn tự nhiên lucky captcha xuất hiện, thế là out luôn, trùng hợp thế ko biết :(. ai biết vô hiệu hóa backspace trên firefox không

gõ nhầm nên nhấn nút backspace để xóa, vừa nhấn tự nhiên lucky captcha xuất hiện, thế là out luôn, trùng hợp thế ko biết :(. ai biết vô hiệu hóa backspace trên firefox không

Sao ko gõ trên chrome ấy

hình như chrome trên win 8 ko thấy mượt nên ko xài, bị vụ này mấy lần, hình như lỗi này nặng lắm phải ko?

Lỗi này khá nặng. Hôm trước lv gold để auto dính ngay cái chữ enter and stop làm nó bị văng 4 5 lần gì đó. Gõ hết cái thanh rớt xuống silver luôn :binhsua17:

Có ai biết cách tắt tiếng voi hú ở lucky captcha không? Đang đêm mình vừa gõ mà vừa coi phim kinh dị, vặn volume to, không gian tĩnh lặng đột nhiên voi hú 1 phát muốn tè cả ra ghế, quá sức sống động :| Coi phim online và gõ cùng trên chrome, chả biết tắt tiếng tab goget cách nào, hix :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,981
Latest member
hb88comhost

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week