Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

mình đuổi = cách nào và muốn bán 2 tên hlv bán ntn vậy bạn
vao team rùi vao HVL (coats ... k nhớ tieng anh) xonmg chọn HVL nào cần đuổi , chon cái thùng rác là xong. 7 ngày k thay đổi gì thì HVL sẽ bị đuuổi.
chú ý truoc khi đuuổi thì cho HVL đó xuống (k train cầu thủ nữa)

vao team rùi vao HVL (coats ... k nhớ tieng anh) xonmg chọn HVL nào cần đuổi , chon cái thùng rác là xong. 7 ngày k thay đổi gì thì HVL sẽ bị đuuổi.
chú ý truoc khi đuuổi thì cho HVL đó xuống (k train cầu thủ nữa)
chứ ko bán 2 hlv đó được hả bạn

mình thấy ở mục hlv có 2 dòng là lương của hlv và giá tiền (giá trị của hlv) nếu mình bỏ hlv đó đi thì giá trị đó mình có được thu về ko vậy bạn
chả thu được đâu, muốn mua bán cầu thủ hay hlv thì mất 10euro, vậy nên chơi thường thì tốt nhất k nghĩ tới

Chán thiệt, mùa này đang dẫn 3 điểm đứng đầu bảng ngon ơ. Tối nay quên rình theo dõi (do chen 1 trận giải continental cup), ko ngờ trận sau national cup gặp thằng nhì bảng. Ko chuẩn bị set bonus gì hết. Kết quả bị nó dứt cho 2 quả, giờ bằng điểm, bằng luôn hệ số. Mùa này phải tranh ngôi đầu bằng hệ số phụ, gay thiệt

Last edited:
Chán thiệt, mùa này đang dẫn 3 điểm đứng đầu bảng ngon ơ. Tối nay quên rình theo dõi (do chen 1 trận giải continental cup), ko ngờ trận sau national cup gặp thằng nhì bảng. Ko chuẩn bị set bonus gì hết. Kết quả bị nó dứt cho 2 quả, giờ bằng điểm, bằng luôn hệ số. Mùa này phải tranh ngôi đầu bằng hệ số phụ, gay thiệt
View attachment 43329 View attachment 43331
Còn lượt về lo gì

Còn lượt về lo gì
Hết rồi đây là trận lượt về. Mình với thằng nhì bảng toàn thắng các trận, trước trận lượt đi mình thắng nó nên mới có khoảng cách 3 điểm. Trận lượt về ko set bonus bị nó gỡ lại 3 điểm. Giờ ko còn thằng nào đáng ngại vì so với mấy thằng khác thì điểm số bọn mình khá chênh lệch, nên chỉ có thể cạnh tranh chỉ số phụ với nó

View attachment 43329 View attachment 43331

Vãi thật. Bằng điểm, bằng số bàn thắng lẫn bàn thua luôn :eek:

Vãi thật. Bằng điểm, bằng số bàn thắng lẫn bàn thua luôn :eek:
Của thiên trả địa, trước đây trận lượt đi nó cũng quên set bonus mình dứt nó 2 quả:D. Giờ trận lượt về mình quên set bonus nó dứt lại mình 2 quả :(. Xét về điểm thì mình nhỉnh hơn nó khoảng 4-5 điểm đội, nên nếu set max thì có khả năng từ hoà đến thắng (chấn thương mấy thằng) :(
Trận lượt đi trước đây

Last edited:
may quá mình cùi bắp mà vẫn top 1 hơn thằng nhì bảng 12 điểm mà còn có mấy vòng nữa là kết thúc tình hình rất khả quan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom