Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Cả mùa này chơi từ đầu mùa tới cuối mùa bị âm tiền, mới vừa vô địch hạng 8 đc 14k mấy RON trừ thuế còn khoảng 8k:(. Giờ mới rút được kinh nghiệm, là set giá vé hạng trung, hạng vip lên gấp đôi mỗi khi đá trên sân nhà:p. Mỗi lần như vậy lời khoảng 800-1000 RON so với ko set giá vé, còn về điểm Popularity đá thắng khi làm khách cũng đủ bù lại:). Anh em cứ set giá vé x2 ở 2 ghế hạng trung với hạng vip lên nhiệt tình khi đá trên sân nhà đê. Điểm popularity cứ để đá trên sân khách lo:oops:
1 điều nữa là khi bị âm tiền vẫn có thể set đc bonus match nhé, bonus season thì ko biết thế nào. Mình chỉ mới thử bonus match, cuối mùa này bị âm tiền phải vay nó đá gần 5 trận set bonus match
P/s Set giá vé cho 2 loại ghế trung, vip khi đá trên sân nhà thôi nhé. Còn sân khách đừng set làm gì nhé

Last edited:
Cả mùa này chơi từ đầu mùa tới cuối mùa bị âm tiền, mới vừa vô địch hạng 8 đc 14k mấy RON trừ thuế còn khoảng 8k:(. Giờ mới rút được kinh nghiệm, là set giá vé hạng trung, hạng vip lên gấp đôi mỗi khi đá trên sân nhà:p. Mỗi lần như vậy lời khoảng 800-1000 RON so với ko set giá vé, còn về điểm Popularity đá thắng khi làm khách cũng đủ bù lại:). Anh em cứ set giá vé x2 ở 2 ghế hạng trung với hạng vip lên nhiệt tình khi đá trên sân nhà đê. Điểm popularity cứ để đá trên sân khách lo:oops:
1 điều nữa là khi bị âm tiền vẫn có thể set đc bonus match nhé, bonus season thì ko biết thế nào. Mình chỉ mới thử bonus match, cuối mùa này bị âm tiền phải vay nó đá gần 5 trận set bonus match
cái này tùy nhé bác, mình set giá gấp đôi mà không đủ ghế từ 20 popularity bay 1 phát xuống còn 15 đấy :rolleyes:

K đủ ghế nó cũng trừ điểm phổ biến mà

K đủ ghế nó cũng trừ điểm phổ biến mà
Trừ thì trừ, nhưng sân khách thắng nó lại tăng thôi bạn. Cả mùa này popularity của mình chỉ ở 17 point do full ghế nó ko tăng nữa, giờ cứ để vậy phí tiền, thà set cho nó tăng lên đc khoảng 1000 RON so với trước đây.

Mình set thì cứ set point popularity thì vẫn tăng, tăng từ từ từ 17 lên 18 đây mấy bác. Có thể khi set nó giảm ,nhưng trận sau win sân khách là tăng lại lo gì

Last edited:
Của mình nó thấp nhất là 15, cao nhất khoảng 17. Lúc nào cũng vậy. Mà phổ biến cao thì đc gì b
Mình thấy có đc gì đâu, ngoài fan nhiều hơn. Nhưng 1 khi đã max fan thì nó cũng chẳng bao giờ tăng nữa. Như của bạn popularity cao nhất 17 khi max rồi mà bạn để yên ko set ghế thì chỉ có lỗ thôi

Mình thấy có đc gì đâu, ngoài fan nhiều hơn. Nhưng 1 khi đã max fan thì nó cũng chẳng bao giờ tăng nữa. Như của bạn popularity cao nhất 17 khi max rồi mà bạn để yên ko set ghế thì chỉ có lỗ thôi
Mình set full số ghế mình có, bán vé xong là xuống 15 luôn

B chụp cái phần fan ý, trong đó nó nói vì sao trừ điểm phổ biến

Nãy giờ nói rồi, nó trừ rồi sẽ tăng lại khi win bạn ko biết à. Trận sân nhà bạn set giá vé x2 ghế hạng trung, hạng vip có thể sẽ giảm popularity ngay lúc đó. Nhưng sau trận bạn win nó lại tăng lên. Với lại thường có trận sân khách xen kẽ trận sân nhà, trận này win nữa nó lại tăng thêm nữa

Sau khi set bonus mình 18 point popularity, trc mình cũng chỉ 17, mùa giải này mới đc lên 18, cũng ko thay đổi gì. Số ghế mình khoảng 1k7 set xong giảm còn khoảng 1k36. Nhưng sau khi xong trận mình thắng bảo đảm nó sẽ tăng lên. Trận kế tiếp là 1 trận sân khách, thì win nó tăng lên nữa

Last edited:
Phổ biến rất quan trọng khi các bạn có đủ tiền để lắp đặt thêm ghế cho sân vận động.nếu phổ biến thấp thì bạn sẽ thừa ghế và không thu được tiền.Tùy từng hạng mà cuối mùa bóng sẽ được thưởng lượng phổ biến khác nhau. mình ở level 1 được thưởng 50 điểm phổ biến. Phổ biến giảm 10% khi bạn không đủ ghế và giảm 15% khi bạn nâng giá vé gấp đôi.mỗi ngày điểm phổ biến cũng được tăng nhưng rất nhỏ

Nãy giờ nói rồi, nó trừ rồi sẽ tăng lại khi win bạn ko biết à. Trận sân nhà bạn set giá vé x2 ghế hạng trung, hạng vip có thể sẽ giảm popularity ngay lúc đó. Nhưng sau trận bạn win nó lại tăng lên. Với lại thường có trận sân khách xen kẽ trận sân nhà, trận này win nữa nó lại tăng thêm nữaView attachment 44256 View attachment 44257
Sau khi set bonus mình 18 point popularity, trc mình cũng chỉ 17, mùa giải này mới đc lên 18, cũng ko thay đổi gì. Số ghế mình khoảng 1k7 set xong giảm còn khoảng 1k36. Nhưng sau khi xong trận mình thắng bảo đảm nó sẽ tăng lên. Trận kế tiếp là 1 trận sân khách, thì win nó tăng lên nữa
Phổ biến rất quan trọng khi các bạn có đủ tiền để lắp đặt thêm ghế cho sân vận động.nếu phổ biến thấp thì bạn sẽ thừa ghế và không thu được tiền.Tùy từng hạng mà cuối mùa bóng sẽ được thưởng lượng phổ biến khác nhau. mình ở level 1 được thưởng 50 điểm phổ biến. Phổ biến giảm 10% khi bạn không đủ ghế và giảm 15% khi bạn nâng giá vé gấp đôi.mỗi ngày điểm phổ biến cũng được tăng nhưng rất nhỏ
Tối nay mình sẽ thử tăng giá vé kiểu khác xem sao, mình k muốn tăng phổ biến 1 phần vì số ghế của mình ngày càng ít, giờ chỉ còn 830ghế, 1 phần vì phổ biến có tăng thì cũng k giúp gì nhiều vì mình k có tiền mua ghế thêm

Tối nay mình sẽ thử tăng giá vé kiểu khác xem sao, mình k muốn tăng phổ biến 1 phần vì số ghế của mình ngày càng ít, giờ chỉ còn 830ghế, 1 phần vì phổ biến có tăng thì cũng k giúp gì nhiều vì mình k có tiền mua ghế thêm
Vậy chắc bạn lose nhiều quá nên số ghế giảm đi:). Mình 3 tháng nay đều đứng đầu bảng:D.
Nhờ những trận win mà khi x2 vé mình gỡ lại đc điểm popularity:rolleyes:

Vậy chắc bạn lose nhiều quá nên số ghế giảm đi:). Mình 3 tháng nay đều đứng đầu bảng:D.
Nhờ những trận win mà khi x2 vé mình gỡ lại đc điểm popularity:rolleyes:
Của mình là số ghế giảm chứ k phải số fan giảm, số fan mình set giá như b vẫn nhiều hơn b 1 tí

Tháng trước của mình View attachment 44258
Vậy sao giảm còn 830 fan nhỉ, thê thảm vậy, đáng lẽ số fan phải cao chứ. Bạn làm gì mà giảm thê thảm vậy, chơi league mấy vậy bạn, mình fan nó cứ dao động 1k3-1k7 thôi. 1 trận win sân nhà đc khoảng 2k5 RON
P/s Giờ mới biết game chơi đc trên mobile

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week