Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Vậy sao giảm còn 830 fan nhỉ, thê thảm vậy, đáng lẽ số fan phải cao chứ. Bạn làm gì mà giảm thê thảm vậy, chơi league mấy vậy bạn, mình fan nó cứ dao động 1k3-1k7 thôi. 1 trận win sân nhà đc khoảng 2k5 RON
P/s Giờ mới biết game chơi đc trên mobile
à mình ở leagua 8, giờ muốn mua ghế hay sửa chữa phải có euro, trong khi đó chưa đủ gold để đổi ra euro ,mà min dep vào hình như tận 10euro, h chả biết phải làm sao

à mình ở leagua 8, giờ muốn mua ghế hay sửa chữa phải có euro, trong khi đó chưa đủ gold để đổi ra euro ,mà min dep vào hình như tận 10euro, h chả biết phải làm sao
Mình cũng đâu có tiền mà sửa, giờ đá chắc phải league 4,5 mới đủ tiền. Ko dám sắm thêm youth nữa, còn công trình của mình cũng giảm còn 75%. 3 tháng chơi hư hỏng mất 25%:eek:

Mình cũng đâu có tiền mà sửa, giờ đá chắc phải league 4,5 mới đủ tiền. Ko dám sắm thêm youth nữa, còn công trình của mình cũng giảm còn 75%. 3 tháng chơi hư hỏng mất 25%:eek:
vậy nên h cứ max vé thôi, k biết chuyển euro từ người này qua người khác đc k b, mua 1euro của ng khác thử

vậy nên h cứ max vé thôi, k biết chuyển euro từ người này qua người khác đc k b, mua 1euro của ng khác thử
Dùng gold mua euro đc mà. Mua gold bằng tiền tệ nước bạn, sau đó đổi gold lấy euro
Vào Market-> Financial Exchange mà hoán đổi

K đủ 100gold để mua euro
Uhm, cần khoảng 70k RON mới mua đc. Nó mà cho dep từ mấy cổng pm, wmz hay bitcoin thì ngon rồi. Nạp vài $ đổi euro, mua ghế là 1 trận kiếm khá nhiều tiền
nên chọn nước nào khi chơi zậy
Chơi lâu dài thì chọn Romania, còn chữa cháy để nhanh lên league cao thì chọn các nước khác. Romania thì càng về league sau thì phần thưởng ngày càng lớn

Uhm, cần khoảng 70k RON mới mua đc. Nó mà cho dep từ mấy cổng pm, wmz hay bitcoin thì ngon rồi. Nạp vài $ đổi euro, mua ghế là 1 trận kiếm khá nhiều tiền

Chơi lâu dài thì chọn Romania, còn chữa cháy để nhanh lên league cao thì chọn các nước khác. Romania thì càng về league sau thì phần thưởng ngày càng lớn
Hình như có thể nạp 1, 2 euro, để mình thử dep xem, lnếu đc làm thêm trăm ghế + sửa chữ ghế

oh, mà sao tiền ron với gold của b đi đâu hết r
Tiền nướng vào tiền train với thuế má hết rồi, cũng ko hiểu sao nó lại tốn kinh khủng. Mùa trc mình ngụp lặn ở số tiền âm. Có lúc bị âm hơn 2k RON, tiền win sân nhà nhiều khi ko đủ bù lỗ. Sau này mới set giá vé lên ở 2 hạng ghế thì bắt đầu mới dương đc khoảng 200 RON (khoảng mấy trận gần cuối mùa mới set thì từ khoảng âm gần 2k thì lên đc khoảng dương 200 RON). Nên mình mới lên đây nói về vụ set ghế ấy. Tránh trường hợp có nhiều bạn như mình, 1 mùa giải công cốc
Còn tiền thưởng vô địch đc 14k RON (trừ thuế 40% còn lại 8k) mình nướng vào bonus season hết 6k. Còn lại 2k, mà tiền train mấy ngày nay còn đc khoảng 800 RON ấy. Hôm nay mới đá trận sân nhà set vé lên để gỡ lại vốn

Tiền nướng vào tiền train với thuế má hết rồi, cũng ko hiểu sao nó lại tốn kinh khủng. Mùa trc mình ngụp lặn ở số tiền âm. Có lúc bị âm hơn 2k RON, tiền win sân nhà nhiều khi ko đủ bù lỗ. Sau này mới set giá vé lên ở 2 hạng ghế thì bắt đầu mới dương đc khoảng 200 RON (khoảng mấy trận gần cuối mùa mới set thì từ khoảng âm gần 2k thì lên đc dương khoảng 200). Nên mình mới lên đâu nói về vụ set ghế ấy. Tránh trường hợp có nhiều bạn như mình, 1 mùa giải công cốc
Còn tiền thưởng vô địch đc 14k RON (trừ thuế 40% còn lại 8k) mình nướng vào bonus season hết 6k. Còn lại 2k, mà tiền train mấy ngày nay còn đc khoảng 800 RON ấy. Hôm nay mới đá trận sân nhà set vé lên để gỡ lại vốn
Set max đê, kiếm 1euro r tính tiếp

Tiền nướng vào tiền train với thuế má hết rồi, cũng ko hiểu sao nó lại tốn kinh khủng. Mùa trc mình ngụp lặn ở số tiền âm. Có lúc bị âm hơn 2k RON, tiền win sân nhà nhiều khi ko đủ bù lỗ. Sau này mới set giá vé lên ở 2 hạng ghế thì bắt đầu mới dương đc khoảng 200 RON (khoảng mấy trận gần cuối mùa mới set thì từ khoảng âm gần 2k thì lên đc khoảng dương 200 RON). Nên mình mới lên đây nói về vụ set ghế ấy. Tránh trường hợp có nhiều bạn như mình, 1 mùa giải công cốc
Mà set bonus tùy trận thôi chứ, trận vừa rồi mình thấy cũng chả cần set bonus đâu

Set max đê, kiếm 1euro r tính tiếp
Thì mình set max 2 hạng ghế mà. Còn ghế phổ thông thì dân tình đông nhất, nếu mà set chắc điểm popularity sẽ giảm thê thảm (do điểm popularity phụ thuộc vào số người, nên giá cao nó ko xem nhiều dẫn đến mất điểm nghiêm trọng). Mấy hạn ghế kia tuy ít nhưng chất lượng, ko cần đông chỉ cần giá cắt cổ là đc:D

Thì mình set max 2 hạng ghế mà. Còn ghế phổ thông thì dân tình đông nhất, nếu mà set chắc điểm popularity sẽ giảm thuê thảm (do giá cao nên nó ko xem nhiều). Mấy hạn ghế kia tuy ít nhưng chất lượng, ko cần đông chỉ cần giá cắt cổ là đc:D
Giảm đến mấy thì thấp nhất cũng 15, xõa đê, nói thật b k nghe mình thì cứ tiền ít mãi thôi

Mà set bonus tùy trận thôi chứ, trận vừa rồi mình thấy cũng chả cần set bonus đâu
Thằng nào mà khoảng cách 10-20 point set cho an toàn. Trc cũng 1 lần khinh địch, thấy khoảng cách vậy chủ quan, nhưng sau nó set bonus lên về sau bị cầm hòa. Làm cho mình thấp thoảng tới trận cuối mới quyết định ngôi vô địch
Giảm đến mấy thì thấp nhất cũng 15, xõa đê, nói thật b k nghe mình thì cứ tiền ít mãi thôi
Mới nghiên cứu đấy à. Mình cũng chưa thử set max hết, hôm nay thử 3 hạng ghế xem thế nào. Nếu tiền vé tăng cao thì ok,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week