Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

League 1 VN, mới chơi 2 tuần sao đá lại đây :confused:
Thì để cho tụi nó đẩy xuống hạng là biết chơi liền à:D
P/s VN có tới 6 league lận, bạn ở league 1 là quá ngon rồi. Mùa này mà trụ hạng đã là 1 thành công ngoài sức tưởng tượng rồi. Ko thì rớt hạng ở league 2 cũng ok luôn, bạn đc nó xếp vậy là quá ưu ái,nếu có rớt xuống league 2-3 cũng còn lời chán:D

Last edited:
P/s VN có tới 6 league lận, bạn ở league 1 là quá ngon rồi. Mùa này mà trụ hạng đã là 1 thành công ngoài sức tưởng tượng rồi. Ko thì rớt hạng ở league 2 cũng ok luôn, bạn đc nó xếp vậy là quá ưu ái,nếu có rớt xuống league 2-3 cũng còn lời chán:D
Đâu phải đâu bạn. Mình đang đá league 4 mà gặp ông league 1 đó chứ :D
Nạp tiền vào
Mới chơi nên chưa biết đầu tư thế nào bạn, mò trên google mà toàn hướng dẫn chơi free :D

Đâu phải đâu bạn. Mình đang đá league 4 mà gặp ông league 1 đó chứ :D

Mới chơi nên chưa biết đầu tư thế nào bạn, mò trên google mà toàn hướng dẫn chơi free :D
Leagua 4 thì chấp nhận thua đi, tưởng mới vào đc đá leagua 1 luôn

set max giá vé. điểm phổ biến xuxuố 15 rùi trận sau để nguyên giá vé điểm phổ biến tăng len 1. rùi 2 trân sân nhà như vậy tiếp tục set max giá vé.
mấy bạn nên hiểu : - giá vé cao ,khán giả giảm
- giá vé rẻ (nguyên cũ ) khán giả tăng.
cứ thế mà chơi
mấy bạn nào có $ đừng mua cầu thủ trẻ hay đồ ăn nước uống . để dành đó khi sân vvâjn động xuống cấp thì sửa lại

mình chơi 7 tháng rùi chưa rút đồng nào. tích góp mỗi tháng 1 Euro cũng chỉ để nâng cấp sân vận động và các công trình hư hỏng .

set max giá vé. điểm phổ biến xuxuố 15 rùi trận sau để nguyên giá vé điểm phổ biến tăng len 1. rùi 2 trân sân nhà như vậy tiếp tục set max giá vé.
mấy bạn nên hiểu : - giá vé cao ,khán giả giảm
- giá vé rẻ (nguyên cũ ) khán giả tăng.
cứ thế mà chơi
mấy bạn nào có $ đừng mua cầu thủ trẻ hay đồ ăn nước uống . để dành đó khi sân vvâjn động xuống cấp thì sửa lại

mình chơi 7 tháng rùi chưa rút đồng nào. tích góp mỗi tháng 1 Euro cũng chỉ để nâng cấp sân vận động và các công trình hư hỏng .
B dep tiền ntn vậy, có thể hướng dẫn mình k

Đã dep đc 3euro, b cần k mình hướng dẫn ^^

Hiz, hôm nay bị loại khỏi national cup rồi

Mang đội 2 ra làm giảm exp xuống còn 36 (nó 90 mình 87, nếu biết thế này thì chỉ đảo vị trí đội 1). Để nó chủ quan khỏi set bonus match, kết quả vào lại chẳng thể nào chỉnh cho đội 1 lên đá chính. Game dở hơi quá, ở ngoài khi chưa ra sân thì có thể thay đổi đội hình bình thường, đằng này lại ko đc. Ko biết trận sau cup quốc gia có cho đổi lại đội 1 ko, ko thì chắc mùa này húp cháo (cúp quốc gia tối nay lại đụng thằng gần ngang điểm):(. Nếu thua trận sau nữa có khả năng mùa này khá chật vật

View attachment 44449
Mang đội 2 ra làm giảm exp xuống còn 36 (nó 90 mình 87, nếu biết thế này thì chỉ đảo vị trí đội 1). Để nó chủ quan khỏi set bonus match, kết quả vào lại chẳng thể nào chỉnh cho đội 1 lên đá chính. Game dở hơi quá, ở ngoài khi chưa ra sân thì có thể thay đổi đội hình bình thường. Ko biết trận sau cup quốc gia có cho đổi lại đội 1 ko, ko thì chắc mùa này húp cháo (cúp quốc gia tối nay lại đụng thằng gần ngang điểm):(
Mình cũng bị loại r, b chủ quan quá

View attachment 44449
Mang đội 2 ra làm giảm exp xuống còn 36 (nó 90 mình 87, nếu biết thế này thì chỉ đảo vị trí đội 1). Để nó chủ quan khỏi set bonus match, kết quả vào lại chẳng thể nào chỉnh cho đội 1 lên đá chính. Game dở hơi quá, ở ngoài khi chưa ra sân thì có thể thay đổi đội hình bình thường, đằng này lại ko đc. Ko biết trận sau cup quốc gia có cho đổi lại đội 1 ko, ko thì chắc mùa này húp cháo (cúp quốc gia tối nay lại đụng thằng gần ngang điểm):(. Nếu thua trận sau nữa có khả năng mùa này khá chật vật
Đợi khoảng 11h đổi là đc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week