Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

1 trận thắng ở league 5 romani (2k6gold)> 1 trận thắng ở giải hạng 1 VN (2k4gold):D
Còn nếu so với giải hạng 1, 1 trận thắng hạng 1 romani (41k gold)>17 lần 1 trận thắng giải VN (2,4k gold):D
Tình ra tổng tiền thưởng giải hạng 1 romani chấp 10 mấy cái league VN:D (đá 1 tháng ở giải hạng 1 Romania bằng các bác đá mười mấy tháng ở giải hạng 1 VN)
P/s Nếu 2-3 tháng nữa mình lên league 5 thì cũng như chơi ở league 1 VN rồi:D (tháng này gần như có 1 xuất lên hạng 6 romania rồi).
Các bạn nhầm to ảnh chụp đấy là tiền thưởng của người chụp ảnh. một trận thắng ở hạng 1 việt nam là 2452 VND tỷ giá là 1 gold = 268 VND như vây 1 trận thắng tương đương 9 Gold còn 1 trận thắng ở level 4 rumani là 5201 Ron tỷ giá 1 gold=646Ron như vậy chỉ tương đương 8 gold như vậy level 1 Viêt nam > level 4 Rumani

Attachments

413 KB · Views: 57
Đang ở hạng mấy, giải romania luôn ah
Hạng 8, theo tính toán thì tháng sau lên hạng 7, tháng sau nữa lên hạng 6, tiếp theo nữa thì chưa có thông tin chính xác của các đối thủ trong hạng 6 nên chưa biết đc lên đc hạng 5 k

o viet nam muon vuot qua 1 đội lực có 200 mà còn không vượt được thi ở Rumani các ban có vượt qua được đội bóng này không

Attachments

408.2 KB · Views: 76
o viet nam muon vuot qua 1 đội lực có 200 mà còn không vượt được thi ở Rumani các ban có vượt qua được đội bóng này không
Thằng này bán euro cho mình @@, nó với thằng Con... chủ nhóm goaltycoon fb bá nhất game rồi, bonus full lên hơn 1k score

Làm gì mà vượt qua nó, với lại bọn mình chỉ nhắm đến league 3-4-5 gì đó thôi:D. Nhiêu đó cũng đủ xài rồi, league 1-2 toàn thằng pro ko :D
Hạng 8, theo tính toán thì tháng sau lên hạng 7, tháng sau nữa lên hạng 6, tiếp theo nữa thì chưa có thông tin chính xác của các đối thủ trong hạng 6 nên chưa biết đc lên đc hạng 5 k
Mình thì mùa sau lên hạng 6 khá cao, hạng 5 thì hên xui nếu vào bảng xếp hạng dễ chịu + từ đây train đc thêm 2x core, thì có thể leo hạng 5

Last edited:
ai cập nhật tình hình sao rồi, mới vào lại thấy như này
đội hình mình từ đầu tạo acc
cho hỏi giờ nên làm gì đây, bỏ thì uổng quá :confused:

B biết set giá vé ntn cho hợp lí k
bạn cứ nâng giá tất cả lên gấp đôi khi nào số lượng fan dưới 1000 thi thôi. lần cuối nếu nâng giá mà fan dưới 1000 thì nhân theo tỷ lệ cả 3 loại ghế sao cho số fan là xấp xỉ 1000. Cuối mùa giải bạn sẽ được cộng nhiều phổ biến tuỳ theo level của bạn. khi nào có đủ tiền mua thêm ghế thì mới quan tâm đến phổ biến

Ở Rumani các bạn có vào sâu được cup quốc gia không còn mình cứ kiếm cái giải nhì cúp quốc gia thu nhập gần bằng chức vô địch quốc gia. cúp continental châu á cũng dễ đá hơn châu âu năm nào việt nam cũng có khoảng 4 đội lọt vào vòng 1/64 đội cũng kiếm được khoảng 200 gold

bạn cứ nâng giá tất cả lên gấp đôi khi nào số lượng fan dưới 1000 thi thôi. lần cuối nếu nâng giá mà fan dưới 1000 thì nhân theo tỷ lệ cả 3 loại ghế sao cho số fan là xấp xỉ 1000. Cuối mùa giải bạn sẽ được cộng nhiều phổ biến tuỳ theo level của bạn. khi nào có đủ tiền mua thêm ghế thì mới quan tâm đến phổ biến
MÌnh 1k5 ghế r

Ở Rumani các bạn có vào sâu được cup quốc gia không còn mình cứ kiếm cái giải nhì cúp quốc gia thu nhập gần bằng chức vô địch quốc gia. cúp continental châu á cũng dễ đá hơn châu âu năm nào việt nam cũng có khoảng 4 đội lọt vào vòng 1/64 đội cũng kiếm được khoảng 200 gold
Bạn chơi lâu rồi, còn bọn mình mới chơi 1 thời gian thôi mờ:rolleyes:. Điểm số chênh lệch khá lớn nên khả năng kiếm gold cũng như vào sâu còn hạn chế:oops:.

Last edited:
Bạn chơi lâu rồi, còn bọn mình mới chơi 1 thời gian thôi mờ:). Điểm số chênh lệch khá lớn nên khả năng bạn kiếm gold cũng gấp nhiều lần bọn mình:oops:
mình có lợi thế chơi từ khi game bắt đầu vào luôn level 1 nhưng cũng chỉ hơn các bạn 4-5 tháng thôi. Game mùa giải này mới là mùa thứ 11 mùa đầu không có bắt đầu từ mùa 2 nên mới có 9 tháng . mình cũng mất 2-3 tháng chật vật trụ hạng được cái lúc đầu ít người chơi lên tỷ giá thấp

mình có lợi thế chơi từ khi game bắt đầu vào luôn level 1 nhưng cũng chỉ hơn các bạn 4-5 tháng thôi. Game mùa giải này mới là mùa thứ 11 mùa đầu không có bắt đầu từ mùa 2 nên mới có 9 tháng . mình cũng mất 2-3 tháng chật vật trụ hạng được cái lúc đầu ít người chơi lên tỷ giá thấp
Mình mới chơi có 3 tháng thôi. Bạn hơn mình 4-5 tháng là quá cách biệt rồi:D. Chúng ta ko cùng đẳng cấp:p

Last edited:
Mình chả mất thời gian trụ hạng, cứ lên liên tục trừ mùa đầu thi đấu 10ngày

Bạn chơi lâu rồi, còn bọn mình mới chơi 1 thời gian thôi mờ:rolleyes:. Điểm số chênh lệch khá lớn nên khả năng kiếm gold cũng như vào sâu còn hạn chế:oops:.
Giờ lo lên hạng với ổn định đội hình chứ chả mong đc gold nào, có tiền mua cầu thủ với sửa ghế hết r. Vẫn chưa tìm ra cách set giá vé cho hợp lí, còn lăn tăn mỗi chỗ ý

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back