Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

giá mua cầu thủ trong Transfers tính thế nào vậy bạn. Giá Gold mà mình bid + với value của nó ah

Cả đội có mỗi 1 anh CF thì bị trật mắt cá chân. Làm sao để biết khi nào anh ý khỏi vậy?

Đã chắc xuất lên hạng, còn trận chung kết của mùa giải nữa. :confused:

Attachments

139.8 KB · Views: 68
MỚI đăng ký hôm qua quốc tịch Mỹ nó quăng vào leage 5 . đang hạng 6 cuối mua bonus 5000$ quá đã.
không biết site sống lâu không nữa sợ Scam quá.
ước tính phải có 373,286 USD mới rút được 20Euro

MỚI đăng ký hôm qua quốc tịch Mỹ nó quăng vào leage 5 . đang hạng 6 cuối mua bonus 5000$ quá đã.
không biết site sống lâu không nữa sợ Scam quá.
ước tính phải có 373,286 USD mới rút được 20Euro
Market Glory Live 3 năm rồi, GoalTycoon 9 tháng, dự cũng phải hơn 1 năm nữa, nó điều chỉnh lợi nhuận tốt lắm :D Thấy member ăn nhiều là nó tăng rate Gold - Euro, giảm bonus thôi :D

Đã chắc xuất lên hạng, còn trận chung kết của mùa giải nữa. :confused:

Top mấy thì đc lên hạng vậy

Mà có ai biết mua cầu thủ trẻ không? mua nó random vị trí phải k?

index.php

Thớt ai cho em hỏi. muốn cái Tactic Bonus lên 20/20% thì phải làm thế nào ak. em toàn 1/20 vs 2/20 thôi :(

index.php

Thớt ai cho em hỏi. muốn cái Tactic Bonus lên 20/20% thì phải làm thế nào ak. em toàn 1/20 vs 2/20 thôi :(
Hình như là đá nhiều với sơ đồ ấy và chọn được nhiều cầu thủ thích hợp với sơ đồ ấy thì nó sẽ tăng sau môi trận cang nhiều 100 càng tốt. :)))

Top mấy thì đc lên hạng vậy

Mà có ai biết mua cầu thủ trẻ không? mua nó random vị trí phải k?
Mua Youth random vị trí, được chọn khu vực chơi.

index.php

Đá 20 trận liên tục với đội hình đó thì được Bonus 20%, Mỗi trận Bonus 1%, nếu đổi đội hình khác, thì +1% cho đội hình mới, và -1% ở đội hình cũ.
Ví dụ: Đang đá ở 4-4-2 Bonus được 10% rồi, bác change sang 4-3-3, thì 4-3-3 sẽ +1% Bonus, còn 4-4-2 sẽ còn 9% Bonus

Mua Youth random vị trí, được chọn khu vực chơi.

Đá 20 trận liên tục với đội hình đó thì được Bonus 20%, Mỗi trận Bonus 1%, nếu đổi đội hình khác, thì +1% cho đội hình mới, và -1% ở đội hình cũ.
Ví dụ: Đang đá ở 4-4-2 Bonus được 10% rồi, bác change sang 4-3-3, thì 4-3-3 sẽ +1% Bonus, còn 4-4-2 sẽ còn 9% Bonus

Trước Match Bonus với Championship Bonus của em đều là 20% giờ tự dưng tụt còn 19%. Bác có cách nào cho nó lên 20% được không ạ?

Thêm nữa giờ em đá ở league 10 :( làm sao để được đá league 9 8 7 6 5 4 3 2 1

Trước Match Bonus với Championship Bonus của em đều là 20% giờ tự dưng tụt còn 19%. Bác có cách nào cho nó lên 20% được không ạ?

Thêm nữa giờ em đá ở league 10 :( làm sao để được đá league 9 8 7 6 5 4 3 2 1
đứng top 2 thì lên hạng

Cái vụ dismiss cầu thủ có nhận được tiền gì không thớt hay được zero.

làm phiền cậu hơi nhiều, nhưng cái mail đó nó không cho đổi :(
Lúc cashout có thể điền mail paypal khác mail đăng ký một lần, và không cho đổi nữa. Bác có mua bán acc gì không mà cần đổi mail thế ?

bạn cho mình hỏi cái này chút.Mình thấy nếu chọn country Vietnam cũng có lợi mà nhỉ,thắng 1 trận ở league 3 thôi đã được 479VND~3gold
Còn trong khi chọn Romania,mới vào là ở league 9 thì một trận thắng được có 145.82RON~0.5gold thôi
Vậy tính ra chọn Vietnam tốt hơn chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,955
Latest member
grandeeducation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week