Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Đã có proof (của mình, chính chủ, fake ip đăng ký) nhé các bác, thanh toán trong vòng 7 ngày trở lại, anh em yên tâm chiến. :cool:
ngon nhỉ, ráng kiếm cái proof giống bác mới đc :D

Đã có proof (của mình, chính chủ, fake ip đăng ký) nhé các bác, thanh toán trong vòng 7 ngày trở lại, anh em yên tâm chiến. :cool:
tại sao em hog add mail paypal vào đc ạ.

mail paypal # mail đăng kí là không đc ạ,

Chụp màn hình lại bác xem bác.
Mail chỉ được điền một lần và không được thay đổi nữa.
mình chưa điền mail lần nào, khi đăng kí bằng mail khác tự nhiên mail paypal là mail đăng kí luôn, mình không biết có đổi được không, mình tưởng là khi rút tiền thì mới điền mail để rút

:D có ai chung khu ko nhỉ?

Romania, Season 7, League 9, Serie 166, Stage 23
Indonesia League 9, Serie 104

mình là đội đang No.1

muốn nâng ghế vip thì mua loại ghế cao cấp nhấtphải hông nhỉ? thấy ghi Profit 27.61 %,
Profit 17.92 %...... ở chỗ bảng giá là sao?

coi mail paypal chỗ nào ở game? :confused: chỉ add email phụ vào paypal dc ko?

đội hình 4-4-1-1 là đội hình thế nào, mình xài có mỗi đội hình này :oops: dànđội này thì chọn đội hình nào phù hợp

Last edited:
bạn có thể chỉ rõ hôm mình hơn không minh co 63664 GBP muon chuyên sang gold để mua ban và nâng cấp svd thì thế nào
thanks

sao mình thả youth vào train mà sau khi f5 lại page thì youth lại không nằm ô train mình thả vào nhỉ. có phải là do k có HLV không

Cái này chơi được không các bác

bạn có thể chỉ rõ hôm mình hơn không minh co 63664 GBP muon chuyên sang gold để mua ban và nâng cấp svd thì thế nào
Vào Market mua Gold, mua Euro thôi bác? Trong #1 có thông tin.
sao mình thả youth vào train mà sau khi f5 lại page thì youth lại không nằm ô train mình thả vào nhỉ. có phải là do k có HLV không
Thử lại lần nữa xem ? Không được nữa bác vào Forum > General forum có topic support, mod ở đó giải quyết nhanh lắm.

bên mình nó không cho sửa mail luôn, mình chưa cashout lần nào cũng chưa sửa mail lần nào cả
Khi request payment, bác điền mail PP muốn cash là xong, nó không ép dùng đúng mail đăng ký (add mail PP một lần và không cho đổi nữa). Điền đúng hết thông tin để nó check. :D
@tayduki Nhắc lại là cái khung Withdraw đó sử dụng để cashout chứ không phải đổi mail nhé.

Mới chơi vài ngày :D Có ai chung khu với em không
Mà có bác Hapho1673 trong đây không nhỉ :p

mình cho cả đội train mà có thằng lên 15 rồi mà có thằng vẫn lẹt đẹt 10 11 thế là sao nhỉ

mình cho cả đội train mà có thằng lên 15 rồi mà có thằng vẫn lẹt đẹt 10 11 thế là sao nhỉ
Vào Traning Log xem Traning speed đi bác. tốc độ train của nó là khác nhau. HLV, bãi tập, ... giúp tăng Traning SPeed

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week