Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Mình có 1750 GBP, số tiền đó có thể rút về dc ko ạ

bạn viết bài hướng dẫn đc không đơn vị + vật liệu trong đó mình không hỉu lắm :(
1 pcs = 100 ghế
Vào Stadium > Click vào loại ghế muốn add. Click Install là xong
Trước khi add phải đảm bảo tất cả các ghế cùng loại mới 100%, để nó mới phải Repair lại (bên dưới số ghế có để số %)
Chuẩn bị đủ nguyên liệu ấn Repair là xong. Lúc này có thể lấp ghế vào.
Nói hơi phức tạp, chứ bạn vào mục Stadium là thấy hết.

Còn đơn vị nó cũng chú thích rõ mà ? Bác không hiểu chỗ nào ?

minh choi game duoc usd, dổi sang gold, roi doi sang euro, dùng euro đó mua đồ ăn hay ghế nâng cấp sân đều ko được... nó bảo ko đủ manager fund.. vậy rốt cục mình phải giải quyết như thế nào... có euro mà ko xài duoc
Từ Club Fund bạn phải chuyển lên Manager Fund, Min chuyển là 10 Euro, bạn vui lòng đọc kỹ #1 trước khi hỏi nhé :D
cho mình hỏi chút mình có 61k GPB dùng được việc gì không bạn
thanks
Chuyển thành Gold > Euro, bonus match, bonus season, mua Youth bằng Gold, mua nguyên liệu, nâng cấp, rút về PayPal,...

Chấn thương hết nửa team @@!. Chả hiểu sao 14 trận mới thua đúng 1 trận mà xem thì nó ghi là 2 @@!
Vào Profile (Click vào Avatar) có phần Game History đó bác :D
Đội mình có thằng gãy 2 ngón tay mất 30 ngày hồi phục :confused:

quác :eek: ai mà xinh gái thế này :eek:

klq cơ mà hôm trước thua thảm 1 trận tức mún hộc máu :mad:

View attachment 36891

hôm nay lại chuẩn bị ăn hành tập 2 :(

View attachment 36892

dự là phải ở lại league 8 thêm 1 tháng :(
thì ra cái tên MT6572 là bạn à ?, mình là VKD United đây, kết quả trận hôm qua giữa mình và bạn thế nào rồi, tại hôm qua ngay lúc sắp diễn ra trên đấu thì bị ban acc 1 ngày :D

Last edited:
thì ra cái tên MT6572 là bạn à ?, mình là VKD United đây, kết quả trận hôm qua giữa mình và bạn thế nào rồi, tại hôm qua ngay lúc sắp diễn ra trên đấu thì bị ban acc 1 ngày :D

quác :eek: có lẽ nào :confused:
trận hôm qua hòa 3-3

nếu chúng mình chung series thì đem dầu ăn ra giao lưu thôi :D
đùa chứ mình đề nghị tìm cách hạ gục thằng Ventilano FC đi, mình uất nghẹn nó từ hồi league 9 rồi :mad:

quác :eek: có lẽ nào :confused:
trận hôm qua hòa 3-3

nếu chúng mình chung series thì đem dầu ăn ra giao lưu thôi :D
đùa chứ mình đề nghị tìm cách hạ gục thằng Ventilano FC đi, mình uất nghẹn nó từ hồi league 9 rồi :mad:
2 trận sau mình gặp nó nè, nếu mình ăn nó thì 2 chúng ta có cơ hội cùng nhau thăng hạng :D

hôm trước đá với thằng hạng 1 để tranh 1 2 mà ko biết hôm đó ko vào chỉnh chiến thuật bonus các kiểu làm bây giờ đang bằng điểm nó và hạng 2 :(:(:(

haizzz nếu biết sớm là bác thì hôm qua mình để thua thì có thể đá đít nó ra ngoài rồi :(
nếu bác để thua thì làm sao đá đít nó ra ngoài, thậm chí bác còn không thể thăng hạng nữa, khi bác thua thì bác bị nó bỏ 3 điểm và hiệu số bàn thắng của nó hơn bác thì làm sao bác leo lên được hạng nhì, hòa là đẹp rồi. Nếu trận sau mình thắng nó thì bác thắng đứa khác thì bác sẽ lên hạng nhì (Nếu thôi nhé) :p

nếu bác để thua thì làm sao đá đít nó ra ngoài, thậm chí bác còn không thể thăng hạng nữa, khi bác thua thì bác bị nó bỏ 3 điểm và hiệu số bàn thắng của nó hơn bác thì làm sao bác leo lên được hạng nhì, hòa là đẹp rồi. Nếu trận sau mình thắng nó thì bác thắng đứa khác thì bác sẽ lên hạng nhì (Nếu thôi nhé) :p

tình hình là tính qua tính lại nếu bác thắng nó và trận lượt về mình ít nhất hòa nó thì còn có cơ may :( cơ mà trận hôm trước thua ám ảnh thật :( mình hơn nó 4 điểm, đội mình chỉ có 2 thằng 75%, đáng lẽ ra hòa thì lại thua :( có lẽ thua do 4-1-2-1-2 không tấn công 2 bên cánh tốt bằng 4-4-1-1 chăng :confused:

thôi thì tạm chấp nhận tháng này ở lại league 8 để cho dàn cầu thủ cứng cáp lên 1 tí vậy :( vài bữa nữa tính toán đầu tư vào mới được :oops:

tình hình là tính qua tính lại nếu bác thắng nó và trận lượt về mình ít nhất hòa nó thì còn có cơ may :( cơ mà trận hôm trước thua ám ảnh thật :( mình hơn nó 4 điểm, đội mình chỉ có 2 thằng 75%, đáng lẽ ra hòa thì lại thua :( có lẽ thua do 4-1-2-1-2 không tấn công 2 bên cánh tốt bằng 4-4-1-1 chăng :confused:

thôi thì tạm chấp nhận tháng này ở lại league 8 để cho dàn cầu thủ cứng cáp lên 1 tí vậy :( vài bữa nữa tính toán đầu tư vào mới được :oops:
trước tui cũng sử dụng đội hình 4-1-2-1-2, do không hợp với việc sắp xếp cầu thủ nên đổi sang đội hình 3-4-3, đá tactic bonus lên được 7% thì bây giờ đang đổi sang 5-4-1 vì mình thấy đây là đội hình hợp lý nhất, đem lại số điểm tối đa nhất và phù hợp với lứa youth mình vô tình mua được. Như bạn thấy mình sử dụng 3-4-3 đá với bạn vì đội hình 3-4-3 đã được tactic bonus 7% còn đội hình 5-4-1 thì bonus chỉ mới 1% thôi :D.

Còn chuyện bạn thua thì mình nghĩ thế này:
+ Thứ nhất là điểm Scoring không trong 2 trận này không nói lên nhiều điều vì số điểm bạn hơn mình và cái tên Ventilano FC không nhiều
+ Đội hình 4-1-2-1-2 gần như không có phương án tấn công cánh (chủ yếu là tấn công trung lộ) trừ khi 2 hậu vệ cánh lên tham gia tấn công nên nếu bạn chọn game style của bạn của bạn là Offensive thì gần như bạn rất dễ bị thủng 2 cánh vì khi đó 2 hậu vệ cánh sẽ lên tham gia tấn công nhiều, còn Defensive thì ngược lại. 2 Trận vừa rồi bạn đối đầu với 2 đội hình tấn công cánh đặc biệt là đội hình của mình 3-4-3 là chuyên tấn công cánh đó bạn mà nếu bạn lại chỉnh game style là Offensive thì chuyện bạn thua trên 3 trái là điều quá là bình thường nuôn :D

Nói chung mỗi đội hình có thế mạnh riêng, tùy vào cầu thủ bạn có mà chọn đội hình phù hợp thôi phù hợp thôi. Cố gắng làm sao cho cả đội hình cầu thủ nào cũng là 100%, đừng để 75% vì khi bạn để 75% thì số điểm của cầu thủ đó góp vào score của đội chỉ bằng 75% tổng điểm của cầu thủ đó. Giả sử khi training, cầu thủ 75% đó được +1 score nhưng khi góp vào tổng điểm đội bóng chỉ là 0.75 thôi, chỉ số càng được tăng nhiều thì chỉ số hao hụt càng nhiều nên ngay từ đầu cố gắng sắp xếp đội hình 100% tất cả càng sớm càng tốt. Đội hình 5-4-1 của mình có 2 thằng 75%, hiện mình đang mua youth để đắp vào đội hình chính và kể cả đội hình dự bị

Last edited:
Mình tạo tài khoản qua MarketGlory rồi vào goaltycoon chơi được 1/2 tháng rồi. Sao tự nhiên hôm nay vào không được các bác nhỉ.
Đăng nhập MarketGlory vẫn được còn goaltycoon thì không vào được @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week