Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

bây giờ đăng ký phải fake IP à các bác, còn cái ô điền tên đội thì điền thế nào ạ
THICH DIEN GI TUY BAC?

FACE ip QUA INDO THI SE CO FULL COUNTRY CHO BAC CHOI
mới reg cho thằng em thì nó như thế này này :|

ngion the bac

sao thớt bảo ene k liên quan gì tới trận đấu ?? -_-
Điểm Score của cầu thủ quan trọng nhất, chứ không phải Coefficient. Energy chỉ làm tăng Coefficient chứ không phải Score của cầu thủ.
Có trận mình thua đối thủ khoảng 10 điểm Score thật. Mình nuốt full 100 Energy, Score (ảo) mình cao hơn đối phương 100 điểm, mình vẫn thua 0-2. Vậy theo bác Enegy liên quan không?

Đã phát hiện ra cách bonus season 20% :D nhờ vào 2 thằng GK suýt bị mình đuổi việc :D

Ngày thứ nhất các bác train hết tất cả cầu thủ, vào bonus season để max bonus mà nó cho phép, lúc đó các bác sẽ được 19% bonus season, sang ngày thứ 2 các bác rút 2 thằng GK thấp điểm ra, ko cho nó train nữa thế là được 20% bonus rồi :D

e newbie mà :D sao để coi điểm score thật vậy thím :D
Không có bonus, 0 energy

P/s: Nghĩ lại thấy dev của GoalTycoon hơi dở, ở chỗ tặng 100 Energy cho người mới, rồi họ ảo tưởng sức mạnh của đội họ, đến khi mất 100 Energy đó họ cuốn cuồn lên :confused: Thậm chí bỏ game. Newbie không biết mặt bằng chung là 0 Energy :mad:

Điểm Score của cầu thủ quan trọng nhất, chứ không phải Coefficient. Energy chỉ làm tăng Coefficient chứ không phải Score của cầu thủ.
Có trận mình thua đối thủ khoảng 10 điểm Score thật. Mình nuốt full 100 Energy, Score (ảo) mình cao hơn đối phương 100 điểm, mình vẫn thua 0-2. Vậy theo bác Enegy liên quan không?
có chuyện hơn đối phương 100 điểm mà vẫn thua hả bác ?:eek:
Mà tăng Coefficient tức là tăng score đấy bác :D

các vị trí cứ được 100% là được phải không bác
cho cầu thủ đá vị trí phù hợp thì được 100%, cố gắng để nhiều thằng 100% nhất là được còn lại vị trí trống thì cũng ưu tiên cho % càng cao càng tốt

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back