• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Globallshare đã bắt đầu chia tiền theo share ??

Reactions
369
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Các bác còn nhớ vụ Globallshare ngày trước không ạ ? (cái mà ngày trước nó cứ lùi ngày mãi í ạ )
Em mới lên trang web của nó thấy nó bảo đã bắt đầu chia tiền cho thành viên và mở sàn giao dịch share

Bác nào upgrade tài khoản rồi vào confirm xem đúng không ạ ?

link : https://www.globallshare.com/announcement.html

Globallshare on the Go
GAS has started crediting dividends for GAS Shares.
Also you can increase the amount of dividends for GAS Shares, if you bring advertisers to the site of LiveTalkie or draw the attention of others for the global advertising possibilities of LiveTalkie.
We will provide additional information in a few days.

Của mình dc chia 0.0655$. chừng nào mới có nhiều tiền đây. ko biết có rút dc ko. :(

Lúc đấy không có đóng 19,99$ không biết có sáng suốt hay không :D nhưng mà thấy nó hoãn cái mở thị trường gần cả năm, vào mail thấy hoãn liên tục

Lúc đấy không có đóng 19,99$ không biết có sáng suốt hay không :D nhưng mà thấy nó hoãn cái mở thị trường gần cả năm, vào mail thấy hoãn liên tục
bác thử vào site xem có gì k :))
nếu có bác nhớ chụp ảnh cho em xem với nhá :p

Của mình dc chia 0.0655$. chừng nào mới có nhiều tiền đây. ko biết có rút dc ko. :(

Nếu nhớ không lầm thì lúc trước nó thông báo trong TOS lúc đóng 19,99 thì min cash out là 100$

bác thử vào site xem có gì k :))
nếu có bác nhớ chụp ảnh cho em xem với nhá :p

Em có mở account đâu :D Chỉ có 3x share, nhớ lúc đấy có mấy bác 2xx 3xx share mới mở account

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom