Other Globallshare - ~$30/ngày - 20/10/2014 hết hạn

Khoe lại cho mọi người thấy :p:p

nó mà không scam mổi ngày nhận 1 cổ phiếu 30$ khỏe , khỏi đi làm :D

cái này lâu lắm rồi chờ vs đợi nản quá ! không biết lần này có thật k

1 ngày cứ tính nó dụ đc khoảng 100tr lượt login thì nó cũng kiếm bộn tiền quảng cáo rồi :( tiền bán treo baner. ptc. thấy nó bán rồi mà :v. thì giờ nó hoàn toàn có khả năng chi trả cho mọi người. điều quan trọng nó có trả hay ko thôi :D

1 ngày cứ tính nó dụ đc khoảng 100tr lượt login thì nó cũng kiếm bộn tiền quảng cáo rồi :( tiền bán treo baner. ptc. thấy nó bán rồi mà :v. thì giờ nó hoàn toàn có khả năng chi trả cho mọi người. điều quan trọng nó có trả hay ko thôi :D

trả thì trả nhưng theo em là sợ cổ phiếu chỉ được tính 1$ thì buồn với chắc chắn là cơ chế nó cũng phải chơi như fanbox

Vừa nhận hnay thì thấy tổng giá trị cổ phiếu giảm nhưng cổ tức mỗi tháng lại đc tăng @@!

Với lượng truy cập khủng như trên globallshare thì Coca nó đặt có gì là lạ :p

đồng ý, nhưng nó cũng phải quan tâm uy tín của mình chứ :D một tập đoàn lớn có khi nào lại đi giao lưu với một website mang tiếng xấu

đồng ý, nhưng nó cũng phải quan tâm uy tín của mình chứ :D một tập đoàn lớn có khi nào lại đi giao lưu với một website mang tiếng xấu

Bạn lầm rồi, Globallshare chẳng scam gì nha, nó là một mạng XH , nó nói nó chia là nó sẽ chia, để làm một mạng XH rất khó, nên có thể là lúc đầu nó gia hạn thì mấy bạn nói nó scam này nọ nhưng có thể nó trục trặc thiệt, những công ty lớn như thế mà hợp tác với nó là bạn biết nó có tiềm tàng cỡ nào ùi ý :D

Bạn lầm rồi, Globallshare chẳng scam gì nha, nó là một mạng XH , nó nói nó chia là nó sẽ chia, để làm một mạng XH rất khó, nên có thể là lúc đầu nó gia hạn thì mấy bạn nói nó scam này nọ nhưng có thể nó trục trặc thiệt, những công ty lớn như thế mà hợp tác với nó là bạn biết nó có tiềm tàng cỡ nào ùi ý :D
Đọc cmt của bác mà e mát cả ruột :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week