Other Globallshare - ~$30/ngày - 20/10/2014 hết hạn

cho mình reg free, nhưng scam thì lấy dc gì của mình:D với mình ko tìm thấy phần thanh toán o đâu hết, mình mơi reg hôm 15/10. huy vong nó ko scam :oops:

cho mình reg free, nhưng scam thì lấy dc gì của mình:D với mình ko tìm thấy phần thanh toán o đâu hết, mình mơi reg hôm 15/10. huy vong nó ko scam :oops:

chưa chơi thì lấy gì mà thanh toán bạn khi nào bất đầu thì nó mới cho lien kết với paypal hay tài khoản gì ó chứ

chưa chơi thì lấy gì mà thanh toán bạn khi nào bất đầu thì nó mới cho lien kết với paypal hay tài khoản gì ó chứ
tại thấy hay hay nên mình reg thử xem nó ntn, :), nhìn giống zingme lúc trước quá :D

tại thấy hay hay nên mình reg thử xem nó ntn, :), nhìn giống zingme lúc trước quá :D
cũng ko mất gì nhưng mà nó hẹn đi hẹn lại ko biết thế nào nữa mong sao có nhiều người đăng ký thì ngon khi đó n1 phổ biến thì nó mới cho chơi bây giờ nó muốn làm giàu đã để còn có $ trả ch mình nữa thì phải

cũng ko mất gì nhưng mà nó hẹn đi hẹn lại ko biết thế nào nữa mong sao có nhiều người đăng ký thì ngon khi đó n1 phổ biến thì nó mới cho chơi bây giờ nó muốn làm giàu đã để còn có $ trả ch mình nữa thì phải
thì kệ 1 ngày minh login vào 1 lần cũng ko mất gì, cứ để xem như thế nào, dc thì ăn ko thì thôi :p

Acc mình có nhiêu đây, sắp sửa giàu rồi ư ?

:D

Minh kich hoat rui mak ko thay cau oi. Vao cho nap kiem tra co phieu vay
GAS-World nằm bên tay trái kìa, vào đó kick hoạt lên, chứ mail có đâu bạn :confused:

Ko ăn đuợc còn đỡ. Ăn được thì có 1 số đứa sập tiệm. May ra Bill Gate mới trả đuợc quả này
:D. Nếu ko chắc 0.0000001$ / 1 share quá :D

thằng này làm gì mà giàu thế. đăng ký mà dc chia cổ phiếu.

k biết admin site này ăn đc bao nhiêu $ từ ads rồi nhỉ :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week