Other Globallshare - ~$30/ngày - 20/10/2014 hết hạn

nguyenducquy

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bác, trước hết cho mình nói đây ko phải là 1 trang cày tiền mà là 1 mạng xã hội mới mở nên nó give away cho user mỗi ngày dc 1 cổ phiếu của nó, yêu cầu là đăng nhập mỗi ngày. 1 cổ phiếu bây h khoảng $30 Vì mình cũng chỉ mới biết sơ sơ vậy thôi chứ ko biết nó có pay thật không, nhưng thấy khá chuyên ngiệp, đáng để thể ^^

Ref link: Here (thank you so much)
Non-ref link: Here :oops:

Thời gian gần đây cũng đã có 1 số mạng xã hội trả tiền cho ng tham gia, nhưng đây là lần đầu mình thấy có trang chi đậm như vậy, 1 cổ phiếu của nó bây h khoảng $37 rồi. Hiện tại vào ngày 20/10/2014 trang mạng xh này sẽ chính thức hoạt động. Đó cũng là lúc mà hết give away.

Đây là lịch trình dự đinh chi trả của nó.

Chỉ còn 3 ngày nữa thôi, các bác nhanh chân nhé
Proof mình chỉ có vậy thôi, chưa dc pay nên chưa biết :))

Chúc các bác may mắn, nếu quả này trả thật thì ăn hơi đậm :))

Last edited:
đã bị banner ****** nó rồi :))

giờ mới chơi à :)) có ông gì trong forum gầm 300 cổ phiếu luôn =))
nó mà pay thì ông giàu to :D

:D Hơn 40 cổ phiếu đây :D

Khỏi cần cố bạn à, mình đăng ký từ tháng 9, được hơn 10 cổ phiếu. Ngày nào cũng vô, không cheat thế mà nó cuỗm mất luôn cái acc
..
Đầy người bị rồi, scam lòi ra.

Bác nói thế e buồn :oops::oops:
Cơ mà nhìu người bảo sao chứ e vẫn log bt, nãy nhận đc mail nó báo nick e được an toàn gì đấy :p
Mà sao tầm 2 tháng đổ lại không thấy nó gửi mail báo cáo nữa nhĩ

nó scam rồi các bác 20 tháng này nó ngưng nhưng muốn bán được thì sáng 2015 mà nó nói là hôm trước là cuối thàng này bắt đầu bán giờ nó lại nói là ngưng toàn lừa người chơi

nó scam rồi các bác 20 tháng này nó ngưng nhưng muốn bán được thì sáng 2015 mà nó nói là hôm trước là cuối thàng này bắt đầu bán giờ nó lại nói là ngưng toàn lừa người chơi
Nhìn website chuyên nghiệp phết lại đa ngôn ngữ nữa, nhưng dễ ăn là scam rồi :))

sai nhé, ngày 2/1/2015 nó mới bắt đầu tín dụng cổ tức cho cổ đông :D

tới gôm đó nó lại thông báo chúng tôi đã duy chuyển tới năm 2016 cùng ngày này.cũng như nó nó lập đi lập lại bấy lâu nay

Nhìn website chuyên nghiệp phết lại đa ngôn ngữ nữa, nhưng dễ ăn là scam rồi :))

mình không biết nhưng mà nếu nó cảm thấy có lợi cho nó và có lọi nhuận tốt nhiều người dùng rộng rãi thì nó chưa scam đâu nó phải dụ thêm nhiều lần nữa và hạ giá cổ còn 0,1 $ để nó kiếm thêm nữa không dại gì mà nó vứt không cái tran web như thế vì mình thấy tây nó chơi cả đống ra mà huồn kiểu đó thì tây nó làm thịch mấy thàng admin trang web này

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom