Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
Có thêm Proof cho ACE chiêm ngưỡng nhé :)

Last edited by a moderator:
PM yahoo mình nhé bạn. Khi bạn đăng ký nó chỉ hiện fullname và mail đăng ký thôi, không hiện username nên mình không xác minh được. Bạn pm yahoo gửi mình fullname và email đăng ký mình check rồi Refback lại cho

- - - Updated - - -
yh bạn đâu kiếm hoài ko thấy , ban pm mình đi baby_i_need_you2006

vừa dep. 10$ chờ xử lí. :D. Thớt biết đặt baner qc, thì hd luôn cho ae thử coi xem kiếm đc ýt gì thì kiếm? :m034:

PM yahoo mình nhé bạn. Khi bạn đăng ký nó chỉ hiện fullname và mail đăng ký thôi, không hiện username nên mình không xác minh được. Bạn pm yahoo gửi mình fullname và email đăng ký mình check rồi Refback lại cho

- - - Updated - - -
yh bạn đâu kiếm hoài ko thấy , ban pm mình đi baby_i_need_you2006

Yahoo Thread : liuyfamily

dep 11$. chờ rb
username: nguyenvanphuc
LR: U1199746

"Bạn hiểu nôm na như thế này; Khi bạn bỏ 1 usd ra mua một cổ phiếu thì cty sẽ thu phí 0.10 cents (10%) còn 0.90 cents còn lại sẽ tăng cho đến khi nó đạt mức 1.25 usd thì dừng lại (thời gian chưa xác định). Đơn giản là bạn bỏ 1usd để lãi được 1.25 usd, bạn được 0.25 usd bỏ túi và 1 usd còn lại bạn có thể tái đầu tư (mua Shares) nếu bạn muốn. Mai Site sẽ chính thức hoạt động và bạn có thể mua Shares được rồi, mình tình nguyện làm "chuột bạch" để tìm hiểu và hướng dẫn thêm cho các bạn."
thế khi nào mới đủ 1.25$ hả thớt thời gian là bao lâu

"Bạn hiểu nôm na như thế này; Khi bạn bỏ 1 usd ra mua một cổ phiếu thì cty sẽ thu phí 0.10 cents (10%) còn 0.90 cents còn lại sẽ tăng cho đến khi nó đạt mức 1.25 usd thì dừng lại (thời gian chưa xác định). Đơn giản là bạn bỏ 1usd để lãi được 1.25 usd, bạn được 0.25 usd bỏ túi và 1 usd còn lại bạn có thể tái đầu tư (mua Shares) nếu bạn muốn. Mai Site sẽ chính thức hoạt động và bạn có thể mua Shares được rồi, mình tình nguyện làm "chuột bạch" để tìm hiểu và hướng dẫn thêm cho các bạn."
Chính admin của GAB cũng ko thể nói chính xác được, vì phụ thuộc vào lợi nhuận kinh doanh của GAB. Nhưng trên facebook, admin có vẻ rất tự tin với site và khẳng định rằng admin có tài sản để hỗ trợ hoạt động kinh doanh rất lớn nên ko scam vài đồng lẻ của mem.
Nói vậy thôi chứ ai mà liều thì ăn nhiều thôi, mấy ngày đầu đang có lãi rất cao, trung bình khoảng 5%/ngày. Với lại, lãi ròng chỉ là 25% thôi. Khác hẳn với profitadz.com với lời hứa hẹn lợi nhuận ròng 100%. Như vậy, nếu chỉ dựa trên lãi suất để so sánh về độ rủi ro thì GAB có rủi ro chỉ bằng 1/4 so với profitadz.com.
P/s: mình so sánh GAB và profitadz.com vì có một số mem đề cập 2 trang này cùng phôi. Profitadz.com hiện đang chia lãi cực kỳ chậm (gần như = 0 đối với các acc dep số tiền nhỏ)

1 năm sau đủ 1.25$ , dép 1$ thì sao rút dc , paymin 4$ roài

Chính admin của GAB cũng ko thể nói chính xác được, vì phụ thuộc vào lợi nhuận kinh doanh của GAB. Nhưng trên facebook, admin có vẻ rất tự tin với site và khẳng định rằng admin có tài sản để hỗ trợ hoạt động kinh doanh rất lớn nên ko scam vài đồng lẻ của mem.
Nói vậy thôi chứ ai mà liều thì ăn nhiều thôi, mấy ngày đầu đang có lãi rất cao, trung bình khoảng 5%/ngày. Với lại, lãi ròng chỉ là 25% thôi. Khác hẳn với profitadz.com với lời hứa hẹn lợi nhuận ròng 100%. Như vậy, nếu chỉ dựa trên lãi suất để so sánh về độ rủi ro thì GAB có rủi ro chỉ bằng 1/4 so với profitadz.com.
P/s: mình so sánh GAB và profitadz.com vì có một số mem đề cập 2 trang này cùng phôi. Profitadz.com hiện đang chia lãi cực kỳ chậm (gần như = 0 đối với các acc dep số tiền nhỏ)
Mình đánh giá cao về Nhận định của bạn, mỗi chương trình đều có những điểm mạnh riêng. Nếu phát huy được điểm mạnh đó thì họ sẽ tồn tại lâu hơn (ví dụ như JBP với "bả bối" RESTART - Mình không có ý định so sánh GAB với JBP, mình chỉ lấy ví dụ). Tất nhiên các bạn cũng hiểu rằng hầu hết các chương trình đầu tư online hoạt đông theo mô hình Ponzi Scheme (Kim tự tháp - Lấy tiền người sau trả cho người trước), vậy nên dù họ có bả bối gì đi chăng nữa không sớm thì muộn họ cũng phải ra đi khi mô hình chạm đáy. Hiểu được điều đó thì chúng ta phải có chiến thuật cụ thể, với mình đơn giản là "ĐÁNH NHANH RÚT GỌN" không dây dưa. Chúc các bạn thành công :)

Dep bằng LR mà giống như mình gửi tiền cho nó vậy...? rồi sao biết được tài khoản nào Dep chủ thớt...?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week