Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
Mình vẫn thắc mắc là site này chỉ dep vào rồi ngồi hưởng lãi kô làm gì à ? Phải vậy kô các bác
P/s: Lần đầu chơi cái này mong các bác chỉ thêm chứ đừng đặt gạch T.T

Mình vẫn thắc mắc là site này chỉ dep vào rồi ngồi hưởng lãi kô làm gì à ? Phải vậy kô các bác
P/s: Lần đầu chơi cái này mong các bác chỉ thêm chứ đừng đặt gạch T.T
Dep vào ngồi chờ lãi thôi bạn. còn những công việc như post quảng cáo hay đọc mail chỉ là việc phụ kiếm thêm thôi. không làm cũng chả sao :D

Chưa thấy chủ thớt RCB cho mình nhỉ
ID: tutete
Lr: U3241725

Chưa thấy chủ thớt RCB cho mình nhỉ
ID: tutete
Lr: U3241725
PM yahoo mình nhé bạn. Khi bạn đăng ky nó chỉ hiện fullname và mail đăng ký thôi, không hiện username nên mình không xác minh được. Bạn pm yahoo gửi mình fullname và email đăng ký mình check rồi Refback lại cho.

- - - Updated - - -

mình cũng thế chưa ref back ID tiendatsata
U1711193
PM yahoo mình nhé bạn. Khi bạn đăng ky nó chỉ hiện fullname và mail đăng ký thôi, không hiện username nên mình không xác minh được. Bạn pm yahoo gửi mình fullname và email đăng ký mình check rồi Refback lại cho.

Site này nhìn phong cách cổ điển nhưng đơn giản, tương lai cũng không được dài.
đừng ném Em đau.

Profit update: Như admin nói thì đúng là lãi được chia theo doanh thu của site.
Hiện doanh số bán ra của site đang rất cao nên lợi nhuận cũng cao (trên dưới 9%/ngày).
Nếu cứ tiến độ này thì chỉ sau 15 ngày Share sẽ đạt mức 1.25usd.
Nếu bạn nào có ý định dep thì dep ngay bây giờ. Đánh nhanh rút gọn là thượng sách.

nghĩa ;à sao nhỉ?1$ lãi 0.13/day hả các bạn

dep 1$ ko biết đc RB ko nhỉ :binhsua172:
username: nguyenvanphuc
LR: U1199746

ID : Babykute
Đã dep vào 10$
Chủ thớt refback vào
LR: u0968485
payza : [email protected]
or WMZ : z337517002812
PM yahoo mình nhé bạn. Khi bạn đăng ký nó chỉ hiện fullname và mail đăng ký thôi, không hiện username nên mình không xác minh được. Bạn pm yahoo gửi mình fullname và email đăng ký mình check rồi Refback lại cho

- - - Updated - - -

username :ntthaoit
Lr: U8159063
chưa nhận được rb chủ thớt ơi.
PM yahoo mình nhé bạn. Khi bạn đăng ký nó chỉ hiện fullname và mail đăng ký thôi, không hiện username nên mình không xác minh được. Bạn pm yahoo gửi mình fullname và email đăng ký mình check rồi Refback lại cho

đã nhận được rcb của chủ thớt rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week