Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
3 ngay chia lai 1 lan, ma co 3%, nan that... choi tu luc site moi ra, chi lay lai von.. cha co loi ti nao

3 ngay chia lai 1 lan, ma co 3%, nan that... choi tu luc site moi ra, chi lay lai von.. cha co loi ti nao

Lạ vậy
Tớ cũng chơi từ đầu
Giờ đếm lãi thôi :D
Vốn rút hết rồi
Cậu có ref ko ???

Tái đầu tư 13$ user chien311. Bác thớt RB lại cho mình vào PZ: [email protected]. hoặc LR U9344034 nhé

Site vẫn vào bình thường mà 3 ngày chả thấy lãi lời gì vậy

Hay nó sắp chết rồi

site này nó sắp ra đi rồi đó! h nó ko quan tâm site nữa! ko chia lãi! acc của mình chẳng hiểu sao nó nói ko được pay vì âm 9$ mà chẳng hiểu âm từ khi nào! linh tinh cả lên. site sắp die rồi, đang quẫy quẫy trong vũng nước cuối cùng!

sắp die rồi...3 ngày không lãi:binhsua28:

mình cũng bị như các bác
:-<
thôi thì đi mất vài k :binhsua74:

sao các pro ko ai vào bình luận tình trạng site này hết vậy? :-<

sao các pro ko ai vào bình luận tình trạng site này hết vậy? :-<
Nói gì bây giờ bạn, site đang chết lâm sàng rồi, nên chuẩn bị tinh thần thôi..:binhsua46:

chuẩn bị làm đám tang cho e nó:binhsua28:

nó dek gì làm mà đòi có lãi để chia, mấy cái quảng cáo toàn của mem mua roài post tào lao. bây giờ tiền trong đó toàn phần nó giữ lại 50% chứ có ai dại mà dep vào . -> hết tiền = ngày tàn:binhsua51:

site đầu tiên chơi và chết ngay và luôn, haizzz

Tèo rồi:binhsua46:
Site không có lời nhiều nhưng cũng không lỗ là may rồi

Mấy ngày không chia lãi cái thằng bố nó vậy là ra đi. May mà mình thấy nó bắt tái đầu tư nhiều quá lại min pay cao không chơi nữa. Tính ra cũng lỗ, chỉ tội thằng em mới dep 30$ lại ra đi. haizzz

xác nhận lời hơn 100$ từ em này, đang ngon thì đi :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week