Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
uk hôm nay admin nó chia lãi cao thật đó

chủ thớt bảo hôm nay RB cho mình mà chưa thấy chi hết ri trời

(¯`•♥ Cøµple Raßßirt ♥•´¯): bạn
bạn ko RB nữa à ?
Full name : Nguyen Van Tien Loc
Email reg : [email protected]
Total Shares Purchased: $12.00
Cổng Dep : unpaid balance
email payza : [email protected]

vừa tái đầu tư bạn xem RB cho mình tiếp nhé.
liuyfamily: co chu
sao lai khong
hoi vo ly
(¯`•♥ Cøµple Raßßirt ♥•´¯): đã gửi message FB mà sao ko thấy cậu hồi âm :|
vì bạn ko theo dõi reply topic nên mình mới phải pm thế này
liuyfamily: uh
ban dep nhieu chua
mail dang ky cua ban la gi
(¯`•♥ Cøµple Raßßirt ♥•´¯): Full name : Nguyen Van Tien Loc
Email reg : [email protected]
email payza : [email protected]

vừa tái đầu tư bạn xem RB cho mình tiếp nhé.
tái đầu tư = unpaid balance
liuyfamily: uh duoc
(¯`•♥ Cøµple Raßßirt ♥•´¯): thế bạn RB giờ hay sao? cậu kêu được mà ko thấy gì :-?
bận quá à bạn?
liuyfamily: uh
dua minh cai mail dang ky
minh check
(¯`•♥ Cøµple Raßßirt ♥•´¯): sặc nãy giờ mình copy :| là cái gì nhỉ copy 2 lần full info rồi mà bạn ko thấy à
Full name : Nguyen Van Tien Loc
Email reg : nguyenvantienloc@gmail[dot]com
email payza : loctuyen1nt@gmail[dot]com
liuyfamily: ok
minh check rui se rb
yen tam nhe
tai ban qua
hix
(¯`•♥ Cøµple Raßßirt ♥•´¯): ok vậy khi nào bạn rãnh thì send, mình cũng chỉ nói vậy thôi, đc thì hợp tác chiến lâu dài, chào bạn

cuộc nói chuyện từ 11h trưa hôm nay và giờ là 11h tối, 12 tiếng cho chủ topic check và RB nhưng ko bạn ấy đã bận và sẽ mãi bận tới lúc nào ko biết.

đáng lý là không vứt log chat lên nhưng mà cách làm việc của chủ thớt quá vô trách nhiệm, bạn bận ok ai cũng thông cảm, nhưng hứa với nhiều người và không thực hiện đó là hành vi của kẻ nói dối, ở đây rõ ràng bạn đang trì hoãn việc RB cho ref ( chưa kết luận là scam nha ), bạn nên tự hành động trước khi có các topic đánh giá về cách làm việc của mình, đừng để mang tiếng xấu vì vài đồng RB nhỏ nhoi.

09/13/2012 17:06 U8833954 (beekeychi) + $1.20
Memo: refback for GAB 2nd time

vừa nhận được RB sau khi post bài, mình mong bạn sẽ sắp xếp thời gian hợp lý hơn, trả lời anh em nhiều hơn, tks bạn

Nhận rb

Date: 9/13/2012 5:10 PM
Batch: 110254455
From Account: U8833954 (beekeychi)
Amount: $2.00
Memo: refback for GAB

Thank you.

trước hết mình cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình, nhưng mình rất buồn vì có 12h bận công việc mà các bạn đã thiếu kiên nhẫn. Bản thân các bạn cũng phải có công việc, học hành, đi đây đi đó chứ không thể online 24/24 để support và rcb vài $ lẻ được. Các bạn đầu tư theo mình dựa trên tinh thần tự nguyện, không ai ép buộc được các bạn. Vậy thì các bạn cũng cần phải có sự kiên nhẫn tối thiểu và cho mình thời gian nhất định để mình giải quyết mọi việc. Mong các bạn hiểu và có sự nhìn nhận đúng đắn. Thanks!

Last edited by a moderator:
trước hết mình cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình, nhưng mình rất buồn vì có 12h bận công việc mà các bạn đã thiếu kiên nhẫn. Bản thân các bạn cũng phải có công việc, học hành, đi đây đi đó chứ không thể online 24/24 để support và rcb vài $ lẻ được. Các bạn đầu tư theo mình dựa trên tinh thần tự nguyện, không ai ép buộc được các bạn. Vậy thì các bạn cũng cần phải có sự kiên nhẫn tối thiểu và cho mình thời gian nhất định để mình giải quyết mọi việc. Mong các bạn hiểu và có sự nhìn nhận đúng đắn. Thanks!

Bạn thread luôn bận vì rất nhiều công việc nhwng bạn ấy chưa mất uy tín bao giờ..các bạn thông cảm và ráng đợi thông tin từ bạn ấy.

Thớt không chỉ chơi 1 chương trình mà chơi nhiều chương trình nên RB cũng đuối luôn. :binhsua172:

Tái đầu tư = Unpaid balance cũng được Refback cơ à :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week