Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
Muốn đá sang sân ma trận này cơ mà hãi cái tình trạng die giữa chừng quá! Cứ ngó nghiêng thêm thế nào! Bác nào chơi cái này khuyên 1 câu! Site mới mở nên oánh 1 phát rồi rút vốn về! Để lại lãi mà chơi! Có giở hơi thế nào thì ít nhất vốn ta vẫn còn! Nói vậy chớ anh em ai thấy ổn cứ chơi! :))
Mà ngó cái chỉ dẫn của thớt thì cái đợi nó tăng lên 1,25$ đấy mất lâu nhất là 2 tuần! Vậy nhanh thì bao lâu nhỉ! Nếu ko thớt với mọi người cứ tính dùm bình quân mọi người đầu tư vậy ngày dc bao nhiu để biết tính mà oánh 1 mẻ! ;))

Thank cả nhà nhá!

Last edited by a moderator:
Lãi suất chả có cố định đâu
Nhưng nếu tính bình quân thì là 5%/ngày
bình quân nhưng ko chính xác mấy, có khi nó chia nhiều, có khi chia ít
CÓ khi chẳng chia :))
CHỉ có 1 câu khẳng định là nó chia đều tay, ngày nào cũng chia, dù ít hay nhiều

Lãi suất chả có cố định đâu
Nhưng nếu tính bình quân thì là 5%/ngày
bình quân nhưng ko chính xác mấy, có khi nó chia nhiều, có khi chia ít
CÓ khi chẳng chia :))
CHỉ có 1 câu khẳng định là nó chia đều tay, ngày nào cũng chia, dù ít hay nhiều

Thanh bác về thông tin! =))

Thế này thì cũng hơi bị đau tim đấy! ;))

Thể loại này đau tim sẵn rồi
Vấn đề là sớm hay muộn, khi nó scam
Riêng thằng GAB thì có thể chắc chắn là còn lâu
Bởi vì nó chia đều nhưng không quá cao
Nhờ thế nó sống lâu hơn ae bà con cô bác họ hàng xa của nó như là WWS hay GRS ;))

Tin mới đây :D
Mình cũng hiểu là thể loại site như thế này thì chả biết thế nào mà lần, nhưng riêng với thằng GAB này thì mình vẫn có chút niềm tin. Nó đã nói là nó sẽ phải thay đổi để tồn tại lâu dài chứ không như những site cùng loại. Vậy hãy chờ xem nó thay đổi thế nào rồi tính tiếp nhé!

Global Ads Broker

• Hi, just to say hello... I'm busy now, sorry. Have you heard that news? The owner of wizyshares is the same owner of BobShares, FastMoneyShares and MGShares ... HE IS BIG SCAM from Israel, his name is Tom.

• BoBShares - NOT paying. Same thing with FastMonetShares - NOT Paying. Both sites exist but NOT paying. And MGShares just disappear but the same owner! Be careful !!! It is the reason why people are so afraid to invest money in any website. But we will show that we are different, we just need time people to see we pay, we improve .. During the weekend I'll do some re-design of the website

thằng này chỉ cần nâng cấp giao diện và phát triển thêm các hình thức kiếm tiền khác nữa thì ngon. Lãi không quá cao nhưng được cái chia đều tay. Mình cũng lâu lâu reinvest từ balance một ít, coi như ủng hộ admin. Hy vọng thằng này sống lâu cho anh em được nhờ.

Mình đã dky dưới liên kết của bạn, và đã det 20$ qua pza
Boun cho mình nhé:
Usename:leduc266
Fullname:LE DAC DUC
mail paza:[email protected]

Đã add yahoo của bạn,nhưng bạn chưa chấp nhận

Admin đang phàn nàn là các bạn rút tiền lắt nhắt quá đây này:

[h=6]Global Ads Broker
[/h][h=6]I've told you yesterday to buy more shares and to RE-purchase shares from a balance as we expect today big profit! Some of you listen to me, but many not and just withdraw there 4-5 $ :D If you ask me - you pay every time processor fee then you withdraw - means you loose part of your total profit. I mean if you withdraw very small amounts. If you withdraw 10 times and every time just $4 you will pay much more processor fee compare to withdraw same sum - $40 BUT AT ONCE! Next, more shares you have means more money you will earn. SO SIMPLE! Per every share today profit was from 5 to 8% !!! This is our SECOND week, we NEVER EVER missed to pay you on time. Do you TRUST this company? I hope that we show you our business ethic till now. We understand that people wary about money but EXAMPLE that GAB is something MUCH MUCH different from ANYTHING you've saw till now is EVERYWHERE ON THIS PAGE. Payment proofs, your comments ... So, why to wary?!? Buy more shares and enjoy the good profit![/h]

News: Trong tuần này các bạn sẽ thấy được chia lãi cao hơn bình thường, nếu các bạn chịu khó cập nhật facebook thì biết được admin thông báo rằng trong tuần này admin sẽ chia lãi cao hơn (có hôm tới 12%), vì cuối tuần admin sẽ design lại website. Vậy các bạn đừng thắc mắc tại sao chia lãi cao nhé!

News: Trong tuần này các bạn sẽ thấy được chia lãi cao hơn bình thường, nếu các bạn chịu khó cập nhật facebook thì biết được admin thông báo rằng trong tuần này admin sẽ chia lãi cao hơn (có hôm tới 12%), vì cuối tuần admin sẽ design lại website. Vậy các bạn đừng thắc mắc tại sao chia lãi cao nhé!

quá ngon .

Thanks bạn hiền

Đã nhận RB từ Bạn hiền!! Thank youuuu:binhsua119:

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 09/13/2012 08:21
Batch 110186150
From U8833954 (beekeychi)
To U1805372
Amount $5.50
Memo refback for GAB

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads