Giúp về Prepaid ACB

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,333
MR
0.672
$101.79
Facebook
Follow me on Facebook
Giờ đã có thẻ rồi, trên thẻ có ghi Prepaid
số tài khoản (16 số) có cả tên phía dưới nữa (Nãy mình ghi nhầm là 12 số)
Nãy mình đi làm cái thẻ, mà ngồi nói chuyện với bạn nên quên mất nạp tiền vào tài khoản, giờ lên Transfer.vn (có bán tiền qua ACB) mà nhập 12 số đó vào nó báo là k tìm ra tài khoản =.=
Thế số tài khoản có phải là 16 số đó k, mình muốn nạp vào 150k để veri PP

Last edited by a moderator:
đúng rồi cậu nhưng cậu đã đổi pass thẻ chưa, lúc đó thẻ mới kích hoạt nha
Mình đã đổi pass luôn rồi mà, híc, chiều phải ra bank nữa, bank ở đây mình nói xin số đt để hỏi code mà nói phải ra bank luôn, mệt ghê, phải đi 2 vòng nữa r

đúng rồi cậu nhưng cậu đã đổi pass thẻ chưa, lúc đó thẻ mới kích hoạt nha

thẻ của tớ cũng bị thế
chắc phải ra atm đổi pass trước

Không cần đổi pass vẫn thực hiện được các giao dịch nhé
Khi và chỉ khi cầm thẻ ra cây ATM rút tiền thì bắt buộc phải đổi mã PIN (nếu từ khi có thẻ đến lúc rút tiền này chưa đổi) nó mới cho rút

Mình đã đổi pass luôn rồi mà, híc, chiều phải ra bank nữa, bank ở đây mình nói xin số đt để hỏi code mà nói phải ra bank luôn, mệt ghê, phải đi 2 vòng nữa r

Bạn chưa nạp tiền vào để thực hiện verify thì đào đâu ra code nhỉ?
Sau khi giao dịch xong gọi số tổng đài của nó hoặc 08.38.247.247 nhấn phím 1 => yêu cầu nó cung cấp code giao dịch với PP gòy cho nó mã thẻ, họ tên, số CMND là có ngay, chả cấn ra bank

Khi và chỉ khi cầm thẻ ra cây ATM rút tiền thì bắt buộc phải đổi mã PIN (nếu từ khi có thẻ đến lúc rút tiền này chưa đổi) nó mới cho rút
mình chưa đổi pass và đã nạp tiền nhưng 2 ngày rùi không có mã verify đây nè! mình nghĩ là phải đổi pass trước

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

mình chưa đổi pass và đã nạp tiền nhưng 2 ngày rùi không có mã verify đây nè! mình nghĩ là phải đổi pass trước

mà cậu có nhìn nhầm không số tk ghi trên thẻ là 16 số mà :s

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

À, mình nhầm 16 số nè, nhưng mà cũng k được ấy :(
thui chịu khó chìu chạy lại cái bank nạp tiền vào nha cậu

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

À, mình nhầm 16 số nè, nhưng mà cũng k được ấy :(

mà cậu có nhìn nhầm không số tk ghi trên thẻ là 16 số mà :s

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

[/COLOR

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

Mình đã nạp tiền rồi mà :B
Nhưng mà cái chị nhân viên kêu là code phải lên trực tiếp ngân hàng lấy

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

verify PP chỉ cần nạp vào 50k thôi. PP chỉ lấy gần 2$
Oánh luôn 100k nữa + 100k tiền thẻ là 200k rồi:D
Đã làm, đợi xíu nữa điện hỏi code là ok :D

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

Oài, VCB nhanh thiệt, đã có code sau 10'
Trước làm cái visa trước 2 ngày mới có code \m/

VL... hôm mình đi, 2 hot girl tiếp mình rất ok ..
CÒn về Code, lúc call cho nó phát .. " Alo, Guild đấy hả em " . Chẳng cần phải ra bank như bạn.... Khổ thân chủ threat.

VL... hôm mình đi, 2 hot girl tiếp mình rất ok ..
CÒn về Code, lúc call cho nó phát .. " Alo, Guild đấy hả em " . Chẳng cần phải ra bank như bạn.... Khổ thân chủ threat.
Chị này thì nhìn cũng đc, đc cái bắt mình đi lấy code nên mình k vote cho lên xinh =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back