Solved Giúp Về Lỗi Máy Tính

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.158
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là như thế này :
Chẳng là em dùng win xp mãi, thấy nhà nhà đều dùng win 7 với 8 thấy cũng ham nên lên VNZ tải bản ghost win 8.1 của bác SONGNGOC về xài, check đúng mã MD5 xong em yên tâm ghost thì đến 100% thế éo nào nó bị lỗi ... thế là khỏi vào win được mà em thì gà IT + nhát gọi người đến sửa nên ra quán net gần nhà tra gg đại ca cách khôi phục win bằng đĩa cd Boot ( em chỉ đọc sơ qua chứ không xem cụ thể :confused: ) rồi đi mua cái đĩa 20k về dùng, ngồi bấm lung tung cả buổi thì em cũng ghost lại được, đang vui thì ngã ngửa ra khi thấy mất cmn 2 ổ đĩa D và E, chỉ còn lại ổ C mà bt ổ C có 50G, giờ nó tăng lên 144G
Cho em hỏi là có cách nào phục hồi dữ liệu của ổ D và ổ E không a. :(
Ai đi qua thì up lên dùm để cao nhân vào giúp đỡ :(

chắc 2 ổ kia bay rồi :D

Upvote 0
ghost vui tính vãi
gộp ổ vào thì mất data chứ sao

Upvote 0
đã bay 2 ổ thím đã mất hết sạch rồi ka ka

Upvote 0
mất vài lần là kiểm soát dc cách ghost :D

Upvote 0
thế là đã mất rồi và không lấy lại được dữ liệu nữa a. :(
thế ai chỉ em cách chia ổ cứng lại như bạn đầu với, 2 ổ kia chắc gộp vào ổ C rồi :(

Upvote 0
Bị ghost mẩt dữ liệu thì chỉ có đến các trung tâm cứu dữ liệu lớn mới lấy lại đc thôi..k có gì q.trọng thì thôi chia lại ổ mà dùng thui..:oops:

Upvote 0
Bị ghost mẩt dữ liệu thì chỉ có đến các trung tâm cứu dữ liệu lớn mới lấy lại đc thôi..k có gì q.trọng thì thôi chia lại ổ mà dùng thui..:oops:
hu, dữ liệu em ko quan trọng ...
kho phim full HD em sưu tập 2 năm đó bác :(

Upvote 0
nghe nói khôi phục thì khôi phục được nhưng mà pro mới khôi phục được lại thôi. chắc google cũng chả có ^^

Upvote 0
Cần thì chat YM tui quăn cho vài tool recovery data full key. Nhưng hok hứa nó sẽ lấy lại hết, tầm 60% - 80% là cùng.
Bị lỗi Boot Sector Record thì không khéo là mất trắng data đó nha.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom