Giúp mình về Paypal chưa Veri

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Hôm trước mới lập thớt hỏi các bác xong.Hôm nay lại phải lập cái nữa.
Tình hình là thằng bạn em nó có tài khoản paypal chưa verify,trong tài khoản mới được nhận 120$ mà chỉ send được có 100$ thôi.Bây giờ send 20$ đi nó cứ bắt verify mà vì lí do khách quan bạn e nó ko veri được :( Các bác cho em hỏi có cách nào chuyển được 20$ đó sang pp khác mà không cần veri không ợ? Không lẽ đành chịu mất 20$ hức!

Với bác nào biết tạo tài khoản paypal us đã verify chỉ em với hoặc bác nào bán giá rẻ rẻ pm em phát.Em mua 1-2 cái.Thấy có bác bảo bán 10-15$ :( thế thì đắt quá,làm tật mặt mới đủ cái tk paypal.:(

Thanks tất cả nhà giúp đỡ!

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
Theo mình nghĩ có 2 cách:
1. Bạn refund rồi kêu người gửi gửi qua 2 tài khoản khác nhau
2. Bạn tốn 230k mua cái thẻ visa của baokim - Hình như dùng dc 2 năm. Thẻ này hình như không bắt buộc đúng thông tin nó chỉnh thông tin cho mình

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001
Hôm trước mới lập thớt hỏi các bác xong.Hôm nay lại phải lập cái nữa.
Tình hình là thằng bạn em nó có tài khoản paypal chưa verify,trong tài khoản mới được nhận 120$ mà chỉ send được có 100$ thôi.Bây giờ send 20$ đi nó cứ bắt verify mà vì lí do khách quan bạn e nó ko veri được :( Các bác cho em hỏi có cách nào chuyển được 20$ đó sang pp khác mà không cần veri không ợ? Không lẽ đành chịu mất 20$ hức!

Với bác nào biết tạo tài khoản paypal us đã verify chỉ em với hoặc bác nào bán giá rẻ rẻ pm em phát.Em mua 1-2 cái.Thấy có bác bảo bán 10-15$ :( thế thì đắt quá,làm tật mặt mới đủ cái tk paypal.:(

Thanks tất cả nhà giúp đỡ!
paypal unverify send qua 100$ được tính là limit, muốn send tiếp phải verify, bạn nên tìm cách verify " tạm thời " nếu không tính xài lâu xài, nhưng cẩn thận, sau khi send lại thành 20$ pp bẩn thì công toi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,988
Latest member
plugincomvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week