• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Giúp mình vấn đề về sonic :(

diablo1502

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Mọi người ai có thể giúp mình được không!! :(
Mình vừa mới change mail supersonicads nhưng mà điền nhầm mail mới nên không thể log in lại được cũng như comfim.Bạn nào có thể giúp mình giải quyết được không,Hoặc có thông tin admin sonic,hoặc có skype ko giúp mình với thank all

lúc mình change pass+ email luôn . bây h dùng username+ email mới đều ko được nó bắt phải comfim trên mail mới. ma mail mới mình gõ thiếu ký tự . vd mail chính cần đổi [email protected] . nhưng mình nhầm ghi co [email protected] . mail [email protected] này mình tạo trên gmail ko được vì ko đủ 6 ký tự . Ai giúp mình thanks :(

Thank you for signing up to SupersonicAds.
An email will be sent to your mailbox to confirm your address
Dùng username va pass mới nó báo vậy. khó là ở chỗ đó
Và mail đó không tồn tại thì confim kiểu gì :(

tạo cái mail mới giống cái đã điền vô acc thế là xong. :v

lầ n sau rút kinh đi

cậu chịu khó chờ 1 tháng xem sao. Hình như cái comfim mail này có giá trị 30-40 ngày gì ấy. Hk có xác nhận chắc nó trở về cái mail củ à.

login bạn chỉ cần nhớ user và pass đã đổi là oke
thứ nhất bạn điền nhầm mail , đồng ý là điền nhầm như có nghĩa là bạn vẫn chưa confim , thì vẫn chưa xác nhận
thì vẫn đông nghĩa là mail hiện tại vẫn có hiệu lực
:D thử lại đê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom