Help Giúp mình một số vấn đề về đăng ký 2 tài khoản paypal trên cùng 1 địa chỉ nhà ở

eokdlake

Junior
Reactions
0
MR
0.000
Mình đăng có ý định đăng ký khoảng 3 hoặc 4 cái paypal để chơi được nhiều account ptc nhưng đang khúc mắc về vấn đề paypal nên xin ý kiến của các bạn:

1. Mình muốn đăng ký hơn 2 tài khoản paypal trên cùng 1 địa chỉ nhà ở thì có vấn đề gì không, giả sử tên đăng ký vẫn là tên mình, và mình làm thẻ tại 2 ngân hàng khác nhau để veriffied.

2. Nếu có thể nhờ người nhà mình đăng ký paypal như anh chị em hoặc bố mẹ nhưng có cùng địa chỉ thì có được không?

3. Mình có đọc một vài topic trên diễn đàn và được biết là chỉ được dùng 1 window để đang nhập paypal, xin các bạn xác thực giúp mình vấn đề này.

4. Nếu trong trường hợp mình dùng 2 máy tính đều là winxp nhưng khác địa chỉ ip để đăng nhập vào 1 account Paypal và chuyển tiền cũng như rút tiền thì paypal có limit không.

5. Khi đăng ký thẻ tại ngân hàng có thể dùng địa chỉ mình đang ở thay cho địa chỉ trên chứng minh thư để làm thẻ có được không? Vì hiện tại mình đang ở nhà riêng mà hộ khẩu thì chưa chuyển về nơi ở mới mà vẫn chung hộ khẩu với bố mẹ mình.

6. Nhận tiền từ 1 site PTC với số tiền trên 100$ (tất nhiên là tiện sạch rồi) thì nên chờ khoảng bao lâu thì có thể rút tiền về ngân hàng việt nam.

Mỗi người đều được dùng 2 tài khoản paypal, personal - premier hoặc personal - business

Nên bạn có thể dùng cả 2 acc trên cùng 1 ip, máy,...

thoải mái luôn @@ tớ có 3 acc pp premier cùng địa chỉ trên 1 máy @@ bank acb

Mình đăng có ý định đăng ký khoảng 3 hoặc 4 cái paypal để chơi được nhiều account ptc nhưng đang khúc mắc về vấn đề paypal nên xin ý kiến của các bạn:

1. Mình muốn đăng ký hơn 2 tài khoản paypal trên cùng 1 địa chỉ nhà ở thì có vấn đề gì không, giả sử tên đăng ký vẫn là tên mình, và mình làm thẻ tại 2 ngân hàng khác nhau để veriffied.

2. Nếu có thể nhờ người nhà mình đăng ký paypal như anh chị em hoặc bố mẹ nhưng có cùng địa chỉ thì có được không?

5. Khi đăng ký thẻ tại ngân hàng có thể dùng địa chỉ mình đang ở thay cho địa chỉ trên chứng minh thư để làm thẻ có được không? Vì hiện tại mình đang ở nhà riêng mà hộ khẩu thì chưa chuyển về nơi ở mới mà vẫn chung hộ khẩu với bố mẹ mình.

1. cùng tên là không được rồi.
2. 2 người chung nhà vẫn đăng kí paypal bình thường. tuy nhiên nên xài trên 2 trình duyệt khác nhau cùng máy.
5. không liên quan. địa chỉ trên cmnd là địa chỉ thường trú, còn bạn đang tạm trú ở đâu thì ghi ở đó thôi. Tuy nhiên cũng tuỳ ngân hàng và tính tình của giao dịch viên.

2. 2 người chung nhà vẫn đăng kí paypal bình thường. tuy nhiên nên xài trên 2 trình duyệt khác nhau cùng máy.
2 người đăng ký cũng địa chỉ nhưng khác tên có cần phải 2 IP khác nhau không bạn, trong trường hợp mình dùng 2 máy và 2 trình duyệt đều là firrefox được không bạn

2 người đăng ký cũng địa chỉ nhưng khác tên có cần phải 2 IP khác nhau không bạn, trong trường hợp mình dùng 2 máy và 2 trình duyệt đều là firrefox được không bạn

cùng ip cũng chẳng sao, 2 máy thì lại càng tốt, nhưng đừng làm gì để 1 trong 2 bị blacklist là dc. 2 người làm việc cùng làm 1 việc như nhau cũng ko sao. nhưng chuyển tiền người này qua cho người kia là ko dc đâu. Đã xài paypal thì lúc nào cũng thủ sẵn vài thứ giấy tờ để gỡ limit vì trước sau gì thì cũng đến lượt.

càm ơn các bạn đã trả lời, nhưng chắc phải dùng mỗi account 1 ip riêng, vì mình chơi ptc nên chắc phải làm vậy, chứ chơi 2 account trên 1 ip giống như đăng ký paypal thì nó khóa nick ngay đúng không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom