Giúp mình gỡ limit PP với - gấp gấp :(

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
PP mình mới bị limit, chỉ có 2 yêu cầu là xác nhận lại credit card và address.

Khi vào xác nhận thẻ, mình nhập lại thẻ của mình đã dùng verify trước đó thì nó lại báo là thẻ đã có ng dùng, h phải dùng thẻ khác, ko hiểu nó muốn cái j` nữa :(. Thứ 2 là nó yêu cầu xác nhận address, bên dưới có nút chọn upload files nhưng ở trên lại để "send only documents received by mail" @@ vậy chẳng lẽ phải ra bưu điện gửi trực tiếp đến US cho nó..

Sắp đến ngày nhận $ ruj` mà dính vụ này khổ wa', lần đầu tiên bị nên chẳng bjk thế nào cả. Các bro có kinh nghiệm giúp mình với nha, thank mọi người!!

PP mình mới bị limit, chỉ có 2 yêu cầu là xác nhận lại credit card và address.

Khi vào xác nhận thẻ, mình nhập lại thẻ của mình đã dùng verify trước đó thì nó lại báo là thẻ đã có ng dùng, h phải dùng thẻ khác, ko hiểu nó muốn cái j` nữa :(. Thứ 2 là nó yêu cầu xác nhận address, bên dưới có nút chọn upload files nhưng ở trên lại để "send only documents received by mail" @@ vậy chẳng lẽ phải ra bưu điện gửi trực tiếp đến US cho nó..

Sắp đến ngày nhận $ ruj` mà dính vụ này khổ wa', lần đầu tiên bị nên chẳng bjk thế nào cả. Các bro có kinh nghiệm giúp mình với nha, thank mọi người!!

Scan sẵn hoặc chụp ảnh CMND , 2 mặt visa card (bạn đã add vào nhé) , và cái bill thanh toán bank gần đây nhất

Vào contact us của paypal , chọn Negative Balance/Limitations -> How do I resolve my limitation? - Send complain cho paypal với nội dung như sau

hello admin!

My email is [email protected]. I am contacting you on my account.

This morning I received an email saying my account was limited because you want have more details from me !

I certify that i don't do any wrong with paypal rule

I hope you will quickly remove limited to my account. Because Paypal account was limited for many transactions that my detention.

Here some scan about : my id card , my visa card , my bill card with ACB bank.

(đưa mấy cái link đã upload vào đây)

You can download it to show some more detail about me .

Thank you !

Bạn tự tùy biến lại cho nó hợp lý, rồi gửi cho paypal. Sau đó chỉ việc chờ đợi 48h , paypal bạn sẽ đc gỡ limit

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom