Giúp đỡ việc verify paypal

uzumaki258

Senior
Reactions
180
MR
0.132
E đăng kí paypal nhưng khi đăng kí mình để tên như vậy, không biết làm thế nào để veri.

Mong mọi người giúp với.

verify thì tên thế nào cũng đc bạn ạ, vì nó chỉ check số thẻ thôi chứ ko check đc tên có đúng hay ko. Cơ mà không rõ là bạn có biết acc bạn đã bị limited hay chưa nữa :D

thì add card vào thôi rồi call cho Bank, hay check bank lấy 4 số code rồi comfirm là verifiy thôi, mà pp limit rồi ver làm gì nữa

verify thì tên thế nào cũng đc bạn ạ, vì nó chỉ check số thẻ thôi chứ ko check đc tên có đúng hay ko. Cơ mà không rõ là bạn có biết acc bạn đã bị limited hay chưa nữa :D

Acc mình do chưa verify nên nó limit đấy.
All PayPal accounts are initially 'unverified' and have withdrawal limits until you confirm your financial details with us.

Thế nó không quan trọng tên à, tại seach google toàn nói phải khớp tên .:D

All PayPal accounts are initially 'unverified' and have withdrawal limits until you confirm your financial details with us.

đừng có dại mà add card vào phí card :D nếu bạn chắc chắn gỡ được limit thì hãng add card vào

khớp tên là để rút về bank thôi bạn, còn verify thì ko cần. Mà bạn cũng hiểu nhầm ý của Paypal rồi, ý nó nói là "những acc chưa verify thì sẽ bị một số giới hạn khi rút tiền" chứ ko như bạn đang nghĩ đâu, cái "limits" này khác với cái tình trạng acc bị "limited" nhé.

Thớt click vào Learn how to remove this limition rồi chụp cái hình đưa lên đây xem nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom