Giúp đỡ về WP, DLE bỏ vào đây

Cho hỏi căn giữa bài đường link download? Mình chỉ căn được text và hình ảnh thôi, có plugin nào cho vụ này không nhỉ?

Mình thường dùng như thế này cậu xem thử sao .. đặt thẻ center ở đầu và cuối và vẫn dùng nút center ở bài post. riêng tên của mỗi file host cậu tô đậm + màu cho nó...đảm bảo links luôn ở giữa ..mà còn đẹp nữa :D!

thấy them này mấy pa xài nhiều ma, mún làm site wp mà ko biết j hết, với lại wp mấy bác làm site post tay hay auto vậy

các bác cho em hỏi wordpress có cách nào căn chỉnh giữa tự động cho tất cả bài post (đã pót rồi) và sẽ post) không?

các bác cho em hỏi wordpress có cách nào căn chỉnh giữa tự động cho tất cả bài post (đã pót rồi) và sẽ post) không?

bạn mở file style.css của theme, tìm đến chỗ nào có liên quan đến content bạn thêm cái này : text-align:center; Có khả năng là đc.

Cho mình hỏi về backup tí . Site mình hôm trước bị lỗi . Up file backup 22 MB lên lại . Nhưng không hiểu sao 2 tuần sau backup lại về máy thì dung lượng file backup lên đến hơn 60 MB ?

bạn mở file style.css của theme, tìm đến chỗ nào có liên quan đến content bạn thêm cái này : text-align:center; Có khả năng là đc.

còn đối với site DLE thì canh giữa tự động thế nào bạn?

WP - Ai biết fix cho bài viết trong category nó hiện ảnh như ở Home help dùm mình tý ( Khi nhấn vào category thì các bài viết được nhóm lại chỉ hiển thị ở dạng tóm tắt khoảng 100 ký tự và không hiển thị hình như ở ngoài Home)

dle thì bác vào file fullstory và shortstory : kiếm ngay chỗ cái {full-story}

chèn <center>{full-story}</center>

tuong tu cho cái shortstory

thank bạn nhé, mình đã làm dc.

cho mình hỏi thêm cái này nữa: cái hình với link download đã canh giữa nhưng đoạn văn bản mô tả thì có cách nào cho nó canh đều hai bên hoặc cánh trái dc ko?
dù sao canh giữa hết cũng đẹp rồi

thank bạn nhé, mình đã làm dc.

cho mình hỏi thêm cái này nữa: cái hình với link download đã canh giữa nhưng đoạn văn bản mô tả thì có cách nào cho nó canh đều hai bên hoặc cánh trái dc ko?
dù sao canh giữa hết cũng đẹp rồi
mềnh ko biết, mà mềnh nghĩ chắc ko đc đâu. cái trên cũng là do người khác chỉ mình.

dạo này mình bận (chơi game) và tuần sau đi học cả ngày nên các bạn có gì wp cứ pm vào yahoo chữ kí tối mình về trả lời cho, cứ nhắn tin off nhé.
mình onl tí buổi tối trả lời rồi out làm việc nhé.

cho hỏi nếu làm site về warez thì nên làm DLE hay wp vậy
mình lại thích wp. vậy wp có thể post bài bằng bbcode k?
thanks for reply ^^!

cho hỏi nếu làm site về warez thì nên làm DLE hay wp vậy
mình lại thích wp. vậy wp có thể post bài bằng bbcode k?
thanks for reply ^^!

Nên làm DLE. Wp có post bài bbcode được !

làm sao để có chỗ cho người xem đki' email ở trag mình đc hả mn
mình đã đag kí feedbuner rồi
VD: mmo4vn.jpg

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom