Giúp đỡ về WP, DLE bỏ vào đây

Chắc có tag trùng tên với Category mà Category tạo sau nên slug nó thêm -2 để tránh duplicate :)

@MITS: làm xong chưa em, lúc nào xong gửi để anh xem có gì còn điều chỉnh nhé ;)

Không trùng vẫn thế anh ạ :((, e kiểm kỹ lắm r

Làm ơn hướng dẫn cách tạo : META-Tag:<meta name="ryusharecom" content="f1b2bbc102904120c225e2e80b60d0fe">
để tớ có thể chèn web của mình vào host ryushare.com
Thanks các bác!

Làm ơn hướng dẫn cách tạo : META-Tag:<meta name="ryusharecom" content="f1b2bbc102904120c225e2e80b60d0fe">
Thanks các bác!

Cái này bạn chọn upload html ý, còn meta này hay dùng để cho blogger.

Thanks các bác!

Dùng code gì ?
Kiếm file header.php hoặc file nào trong giao diện chứa phần head tức là trước </head> thì chèn cái đó vào

.....mấy bữa nay vắng mình .... là chủ topic k cập nhật luôn hehe... kiểu này phải làm việc liên tục rồi!

Ai cho mình plugin & code Advanced Search Wordpress với. Sao cho nó chỉ search title và hiển thị kết quả chính xác nhất từ trên xuống dưới. Ko search trong entry nha (_ _ )"
Cám ơn nhìu lắm

Tớ chỉ có theme của genesis cũng rất đẹp .. nếu bạn nào cần thì pm inbox!

có ai biết plugin hay widget nào của wordpress mà mình lựa chọn vài bài viết đặc biệt nào đó,để ở ngoài trang chủ không ?
cám ơn nhé

dùng hostgator khi cài plugin social thì bị lỗi này:
You don't have permission to access /blog/wp-admin/index.php on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
pro nào giúp với. :d

có ai biết plugin hay widget nào của wordpress mà mình lựa chọn vài bài viết đặc biệt nào đó,để ở ngoài trang chủ không ?
cám ơn nhé

Edit post > Stick

dùng hostgator khi cài plugin social thì bị lỗi này:
You don't have permission to access /blog/wp-admin/index.php on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
pro nào giúp với. :d

Xem lại thông tin của plugin đó nó cần gì k. Thử chmod file index thành 777 và chạy , sau đó chmod lại.
nếu k đc chắc là do plugin k phù hợp vs bản wp hiện tại

Ai cho mình plugin & code Advanced Search Wordpress với. Sao cho nó chỉ search title và hiển thị kết quả chính xác nhất từ trên xuống dưới. Ko search trong entry nha (_ _ )"
Cám ơn nhìu lắm

Ai giúp zí ........................................

Không hiểu sao hôm nay site mình bị lỗi . Mình phục hồi lại bằng file backup thì lại không thấy đủ bài viết . Có bạn nào biết về vấn đề này không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week