giúp đỡ em về paypal với mọi người ơi

cẩn thận đừng giao dịch với con dog này nhé, no scam $ đó. yahoo loveyou_andloveme
ai thế bác @@ ghi rõ account của scammer ra chứ

vậy là thẻ ATM bình thường vẫn nhận được tiền từ paypal chứ ko cần phải thẻ visa hả bạn?
visa chỉ dùng để verify. còn rút là rút về tài khoản NH :D còn riêng ACB thì rút luôn được về thẻ visa

giờ em gửi từ paypal qua tai khoản ngân hàng không phải tên em được không mấy anh ui

Không có chuyện đó đâu bạn, điều quan trọng khi rút tiền từ PP về tài khoản ngân hàng của bạn thì tên đăng ký và tên trên thẻ ATM của bạn phải giống nhau. Kẻ cả việc bạn điền nhầm surf name và first name lúc đăng ký với PP thì cũng chả rút tiền về được đâu: Ví dụ: bạn tên là Nguyễn Trung Kiên thì trên thẻ ATM của bạn là Nguyen Trung Kien, khi đăng ký PP thì First Name là Kien, Middle Name là Trung và Last Name là Nguyen (chỉ trật 1 số ở bất cứ hàng nào cũng chả có giải khuyến khích đâu nhé :D)

tóm lại là giờ em đăng kí tài khoản ngân hàng là ok chứ gì.khổ thế đấy.thế không cần mấy cái visa` visa phải không ạ.thế giờ em nên xài cái tài khoản ngân hàng nào thế mấy anh

giờ không phai very gi đó hả anh

Dạ vâng ạ, verify để loại 1 số limit như: giao dịch tối đa 500$ 1 tháng, số tiền rút tối đa đối với acc chưa verify là 3000$; verify chủ yếu tăng độ tin cậy hơn cho tài khoản và còn mục đích khác là thực hiện các giao dịch, deposit tiền vào các trang MMO v.v.... Nếu không cần các vấn đề trên và chỉ đơn thuần rút tiền thì khỏi verify cho nhọc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week