giúp đỡ em về paypal với mọi người ơi

thẻ visa mình có thể ra key atm nào cũng rút được ạ mấy anh.newbie nên mấy cái này kém quá :(
thẻ quốc tế mà rút tiền ở cây nội địa thì mất 25000 phí một lần rút thì phải :D (không nhớ lắm) tốt nhất nên làm cái thẻ nội địa. ở ACB có thẻ ACB 2go là thẻ nội địa đó

cho hỏi nếu tài khoản paypal cá nhân gửi tiền về cho mình thì mình cho nó gửi vào mail hay là mail chính của paypal?
giúp mình nhanh dùm cái đang gấp
hỏi cái này đúng là ko hỉu lun @@, mail của cậu chính là mail chính của paypal chứ ở đâu ra cái mail khác? ( trừ khi cậu add thêm mail phụ ).
1 tài khoản PP có thể dùng 7-8 cái mail, dù gửi qua mail nào cũng vô PP hết
rối quá.giờ ngoài tài khoản ngân hàng acb thì mấy ngân hàng khác verify duoc khong anh
ngân hàng nào cũng đc, nhưng nhìu người chọn ACB với Eximbank vì " Số trên thẻ VISA " cũng chính là " Số tài khoản ngân hàng " nên khi verify xong chỉ cần rút thẳng về cái thẻ là đc khỏi cần phải add thêm " Số tài khoản ngân hàng " vào. Còn ai thích rút về bank nào thì add thêm bank đó.
kiểu này thì làm cái visa cho nhanh nhỉ @@@
Làm thẻ bây h nhanh lắm ra đó 15-30' là nhận đc thẻ, nạp thêm 100k để verify tài khoản PP. Số tiền này ko mất, khi nào verify xong nó trả về acc PP cho mình
Còn ko muốn ra ngân hàng thì mua thẻ Trust card hoặc Visa ảo để verify ( hình thức này chưa dùng đến nên ko rành :) )

giờ em cầm tiền đi đăng kí nó bảo làm gì làm nấy là xong ạ.có cần chú ý phần nào không anh
đến nó ném cho cái form rồi cứ thế mà điền :D nhớ bảo nó kích hoạt thanh toán online cho :D

tóm lại là giờ nên đăng kí tài khoản acb hay visa.rut tiền từ visa phí 25k 1 lần còn cách nào tiết kiệm hơn không mấy anh giúp em với :(

tóm lại là giờ nên đăng kí tài khoản acb hay visa.rut tiền từ visa phí 25k 1 lần còn cách nào tiết kiệm hơn không mấy anh giúp em với :(
đăng ký tài khoản ACB + thẻ nội địa ACB + thẻ VISA ACB. rút tiền từ thẻ nội địa của ACB thì không mất phí. thẻ VISA khi nào đi nước ngoài thì mang đi rút thôi :)

em dang ki tai khoan ngan hang online duoc khong anh.no hoi
Hình thức bảo đảm phát hành thẻ
Tín chấp

Cầm cố / Thế chấp

Ký quỹ

thi chon muc nao the anh

Làm cái visa prepaid thôi thì ko phải cầm cố gì gì cả. Prepaid là nạp tiền vào mới được tiêu, còn nếu tiêu trước trả sau thì mới cần thế chấp.

Làm cái visa prepaid thôi thì ko phải cầm cố gì gì cả. Prepaid là nạp tiền vào mới được tiêu, còn nếu tiêu trước trả sau thì mới cần thế chấp.
hình như 3 hình thức trên là để phát hành thẻ tín dụng :D

ăng ký tài khoản ACB + thẻ nội địa ACB + thẻ VISA ACB. rút tiền từ thẻ nội địa của ACB thì không mất phí. thẻ VISA khi nào đi nước ngoài thì mang đi rút thôi :)
sao đăng kí nhiều thế anh.giờ em đăng kí mình tài khoản acb.xong em kich hoạt luôn cái card atm.thế là đủ hả anh.xong nạp 100k vào tk ngân hàng.vậy à anh :( giúp em đi

đăng ký tài khoản ACB + thẻ nội địa ACB + thẻ VISA ACB. rút tiền từ thẻ nội địa của ACB thì không mất phí. thẻ VISA khi nào đi nước ngoài thì mang đi rút thôi :)
cần chi lằng nhằng vậy @@, cậu ấy có cái thẻ ATM Vietinbank rồi thì thôi, ra làm thêm cái thẻ VISA ACB verify xong cái PP thì add cái số tài khoản của Vietinbank để rút về ngân hàng, cần chi mà 1 đống thẻ thế? Visa debit nếu rút tại cây ATM cùng bank thì ko tốn phí chỉ tốn phí giữ tài khoản 100k/năm, còn chỉ muốn verify thôi thì cứ visa prepaid rồi rút về tài khoản ATM mà dùng.
sao đăng kí nhiều thế anh.giờ em đăng kí mình tài khoản acb.xong em kich hoạt luôn cái card atm.thế là đủ hả anh.xong nạp 100k vào tk ngân hàng.vậy à anh :( giúp em đi
chạy ra ngân hàng, bảo làm cho cái thẻ visa. Làm xong cái thẻ thì nói " em muốn nạp vô thẻ visa 100k ", chạy về nhà mở cái hướng dẫn verify tài khoản PP lên nhìn theo rồi làm theo. Đến khi nào verify xong thì lục kím cái " số tài khoản " của ngân hàng VTB, rồi add vô PP. Sau này muốn rút thì rút về VTB cái thẻ visa dùng hù thiên hạ chơi

cần chi lằng nhằng vậy @@, cậu ấy có cái thẻ ATM Vietinbank rồi thì thôi, ra làm thêm cái thẻ VISA ACB verify xong cái PP thì add cái số tài khoản của Vietinbank để rút về ngân hàng, cần chi mà 1 đống thẻ thế? Visa debit nếu rút tại cây ATM cùng bank thì ko tốn phí chỉ tốn phí giữ tài khoản 100k/năm, còn chỉ muốn verify thôi thì cứ visa prepaid rồi rút về tài khoản ATM mà dùng.
nhung mà rút về em thấy phí 60k 1 lần thì phải :(

60k bên pp trừ, ngân hàng trừ 120k (với VCB), các ngân hàng khác mức phí đại khái tương đương hoặc hơn. => tổng mỗi lần with về là 180k nhé.

Có 2 lựa chọn :
1 - Rút về bank lâu + mất phí 60k + phí ngân hàng 10k ---> nhưng an toàn và dài lâu
2 - Sell cho EX nhanh chóng + lời hơn vài k ---> dễ ăn limit + dễ bị scam
Tùy bạn thích
60k bên pp trừ, ngân hàng trừ 120k (với VCB), các ngân hàng khác mức phí đại khái tương đương hoặc hơn. => tổng mỗi lần with về là 180k nhé.
VCB trừ gì đến 120k dữ vậy :confused:, lần trc rút về Agirbank mất phí có 10k mà ta

Có 2 lựa chọn :
1 - Rút về bank lâu + mất phí 60k + phí ngân hàng 10k ---> nhưng an toàn và dài lâu
2 - Sell cho EX nhanh chóng + lời hơn vài k ---> dễ ăn limit + dễ bị scam
Tùy bạn thích

Phí bank gì có 10k thế bạn? :-?

chạy ra ngân hàng, bảo làm cho cái thẻ visa. Làm xong cái thẻ thì nói " em muốn nạp vô thẻ visa 100k ", chạy về nhà mở cái hướng dẫn verify tài khoản PP lên nhìn theo rồi làm theo. Đến khi nào verify xong thì lục kím cái " số tài khoản " của ngân hàng VTB, rồi add vô PP. Sau này muốn rút thì rút về VTB cái thẻ visa dùng hù thiên hạ chơi
thì tại nó miễn phí cả mà :D

60k bên pp trừ, ngân hàng trừ 120k (với VCB), các ngân hàng khác mức phí đại khái tương đương hoặc hơn. => tổng mỗi lần with về là 180k nhé.​
thế thì em có 1$ gửi về nó trừ thế thì âm tiền à.còn cách nào tiết kiệm không anh ơi

Phí bank gì có 10k thế bạn? :-?
Agirbank, mình mới rút hồi tháng trc về 340k, PP trừ 60k chạy ra cây ATM thấy 270k trong tài khoản mừ :confused: ko lẽ nó trừ nhầm?
thì tại nó miễn phí cả mà :D với lại tiện cho việc thanh toán online nữa. kiểu như rút tiền về thẻ visa xong lại chuyển về tài khoản ACB được, rồi dùng tiền trong đó thanh toán trong nước được mà
thẻ nào mà ko thanh toán đc trong nước @@, cái tiện của visa là dùng cho nước nào cũng đc dù là đang ở tại VN. Có sẵn cái ATM rồi cần chi làm tùm lum vậy
thế thì em có 1$ gửi về nó trừ thế thì âm tiền à.còn cách nào tiết kiệm không anh ơi
khỏi xài PP là tiết kiệm nhất lun

VCB hút máu ghê vậy, 120k tiền phí NH cơ à

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week