• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Giúp các bạn nhận đủ STR trong acc bị auto send đến tk stellarantispam

Status
Not open for further replies.
log check thôi đùng nhấn claim
ngung nhận giúp nhé, ai cần thì 0h đêm pm, làm việc đây
P/s ai thực sự cần thì pm nhé, bọn gato thì biến đi

ai cần thì pm bạn phamanh như trên nhé.tui thì chỉ có 600 acc thôi và không dính acc nào cả,nếu dính thì cũng test ra rồi thông báo cho ae thôi.nhưng thà nói là sell ccmnd chứ còn giả bộ giúp.cứ thử cho đi 1 chút xem nhận lại dc những ji.

ai cần thì pm bạn phamanh như trên nhé.tui thì chỉ có 600 acc thôi và không dính acc nào cả,nếu dính thì cũng test ra rồi thông báo cho ae thôi.nhưng thà nói là sell ccmnd chứ còn giả bộ giúp.cứ thử cho đi 1 chút xem nhận lại dc những ji.
cho em bớt 1 acc di bác, có 10 acc mà bị hack hết còn có 1 acc dc bonus :(

ko chịu bỏ công sức, bỏ tiền ra mà đòi hưởng
thấy người ta làm đc mở dịch vụ thì vào này nọ kia
nói thật dân VN thua dân TQ nhiều và cái khoản đoàn kết, rất hay ghen ăn tức ở, bởi vậy chỉ lẹt đẹt dừng ở mức phá hoại, ăn xổi ko bao giờ khá hơn đc

Người ta có TUT riêng thì người ta ăn.
Sao cứ đòi làm free hả.
Giờ các bạn có cách kiếm tiền lên tới hàng trăm triệu mỗi tháng, liệu các bạn có đi "share" miễn phí được không ?
Nói phải biết suy nghĩ chứ.
Ở đời không có cái gì là không đâu.
( Đến C*t nó còn không cho miễn phí đâu )

ko chịu bỏ công sức, bỏ tiền ra mà đòi hưởng
thấy người ta làm đc mở dịch vụ thì vào này nọ kia
nói thật dân VN thua dân TQ nhiều và cái khoản đoàn kết, rất hay ghen ăn tức ở, bởi vậy chỉ lẹt đẹt dừng ở mức phá hoại, ăn xổi ko bao giờ khá hơn đc
giúp-mua bán.bạn nên phân biệt diều đó cho rõ,như cái nhà hay cái chuồng.
Bạn ra đường,bị móc cái ví,1 người khác nhìn thấy,và nói với bạn rằng,trả cho tôi xx% tôi sẽ tìm ví cho anh.vậy ra đó là cái đoàn kết của bạn đó hả.dùng não mà nghĩ chứ chớ quen tay gõ phím xàm.

:D đời k như mơ mình giúp ng t k biết ntn nhưng bị ném đá đây có nhận đc j đâu

cãi nhau nhức đầu quá, inbox acc cho mình rồi mình làm free cho

giúp-mua bán.bạn nên phân biệt diều đó cho rõ,như cái nhà hay cái chuồng.
Bạn ra đường,bị móc cái ví,1 người khác nhìn thấy,và nói với bạn rằng,trả cho tôi xx% tôi sẽ tìm ví cho anh.vậy ra đó là cái đoàn kết của bạn đó hả.dùng não mà nghĩ chứ chớ quen tay gõ phím xàm.
chuẩn, đây là dịch vụ chứ ko fai giúp j hết! keke

Có câu cái gì mình giỏi thì đừng làm free.........

vô tình ghé forum ,và thật sự là buồn với cách sống của giới trẻ bây giờ
mày to hơn ai mà ngon thế, mày có nhiều acc thế, sao ko share bớt cho ae cùng chien, nhiều người ko có fb chiến kìa, ngon thì làm phước đi, mày ko bị hack nên to mồm, nếu mày bị hack thì có to mồm thế ko, hay đi van xin người ta lấy giúp, trả bao nhiêu cũng được, ngu vl.

Anh em đăng nhập vào nhận 3500 STR rồi đăng xuất, 5p sau vào chuyển đến nick chính sẽ đc nguyên 3500 STR.
P/S: Ai thấy có ích thì chuyển cho mình ít STR vào dophong97 nhé, đừng tham quá . tks

SLL acc Facebook hoạt động trên 6 tháng nhé. Nick đang dùng bt . inbox thương lượng giá nhé

Chủ topic buôn bán kiểu này thì cũng ko phải là sai rule, chấp nhận đc.
Tuy nhiên , hãy sửa title lại đi . Cậu là BÁN chứ ko phải là làm ko công, nên để từ GIÚP sẽ khiến nhiều người chướng tai :)

Anh em đăng nhập vào nhận 3500 STR rồi đăng xuất, 5p sau vào chuyển đến nick chính sẽ đc nguyên 3500 STR.
P/S: Ai thấy có ích thì chuyển cho mình ít STR vào dophong97 nhé, đừng tham quá . tks

bạn này nói mình chả hiểu gì cả :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,835
172,909
Latest member
vienandyn01

Most viewed of week

Most discussed of week