• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Giúp các bạn nhận đủ STR trong acc bị auto send đến tk stellarantispam

Status
Not open for further replies.
Tham gia mmo là vậy, biết cách thì kiếm được tiền không biết thì mất tiền. Người việt chén người việt. Nếu người ta tốt người ta lấy giúp ko thì bạn phải mất phí đấy gọi là kinh doanh. Nói chung ai cũng có lợi thôi.
chuẩn @@

này là sao các bác, em có 0 str ( đăng kí mà chưa có nhận đc str ) mà bị như vậy

mình định nhờ bác lấy 3500STR, nên mình đang nhập vô tr xem tình hình thấy nó tặng rồi nên thôi bác nào chưa nhờ chủ thớt hãy đang nhập vào tr nha nó BN hết rồi đó các bác, chỉ cần nhấn và cái claim là ok

mình định nhờ bác lấy 3500STR, nên mình đang nhập vô tr xem tình hình thấy nó tặng rồi nên thôi bác nào chưa nhờ chủ thớt hãy đang nhập vào tr nha nó BN hết rồi đó các bác, chỉ cần nhấn và cái claim là ok
ngáo

có 125 str, send cho ai bây giờ

bác chưa nhận dc hả, mình vào 3acc dc nhận 3500STR hết
mới đăng kí mấy ngày, hum nay nhận đc 125 str

đổi pass nó bắt recovery code là cái gì ấy nhỉ
có ai biết cách để tự claim xong chuyển vào ví của mình không,như cái vụ 2k1 kia ấy
em bị hack hết account rồi mà không biết change pass

em mới chuyển cho thớt 50 str, sao ko thấy bonus nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week