• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Giúp các bạn nhận đủ STR trong acc bị auto send đến tk stellarantispam

Status
Not open for further replies.
đổi pass nó bắt recovery code là cái gì ấy nhỉ
có ai biết cách để tự claim xong chuyển vào ví của mình không,như cái vụ 2k1 kia ấy
em bị hack hết account rồi mà không biết change pass
đổi pass vô tác dụng

Ghét nhất mấy ông thấy topic người ta lập ra làm ăn lao vào ké cửa rồi kêu pub. Toàn thánh chém. Muốn pub muốn làm dịch vụ thì tự mở topic lấy mà làm. Quá buồn với các bạn :confused:

có cách share lên cho ae đỡ thiệt hại đi. chớ để nhiều ng lợi dụng trục lợi nhìn ngứa vc
ngu vãi, pub lên thằng hack nó fix rồi còn cc nữa mà lấy, 2k5 ko muốn lấy mà muốn lấy 1k4, vãi cả thanh niên.

thừa nước đục thả câu,làm làm giúp hay làm thuê,đời không làm phước được 1 lần hay sao.
công sức, tiền của bỏ ra, làm phước thì cạp đất ăn à, cái gì cũng có cái giá của nó, sao ai thấy topic mua bán cái gì cũng vào gato nhỉ.

công sức 1 đêm mày mò, tốn 20 acc cho nó ăn, được cái tut, giờ còn tốn công lấy giúp, trả co 1k mà nhiều người còn gato, kêu share, cai gi cũng share hết hả.

hóa ra bạn chưa bao giờ làm phước thật.và đây là topic mua bán.done.
tôi đang làm phước đây ngài, toi có ăn ko gì không. nếu bạn bị lủng xe vào 12h đêm, bạn đi ko có ai vá cho, bạn vào nhà người ta nói: làm ơn vá xe giúp, vá xong bạn cũng trả tiền, thế bạn có cám ơn người ta không, người ta có làm phước cho bạn đó không, hay cho ràng bạn trả tiền rồi xong, tiền của bạn to lắm hả.

ai pm yahoo và dùng team 8 tôi giúp free . bực mình với bọn đi sell
thôi đi mày, ngon thì đi chỗ khác lập topic mà làm ơn.sao bữa giờ ko giúp đi, đến khi tôi mở topic thì ai cũng đòi giúp.

tôi đang làm phước đây ngài, toi có ăn ko gì không. nếu bạn bị lủng xe vào 12h đêm, bạn đi ko có ai vá cho, bạn vào nhà người ta nói: làm ơn vá xe giúp, vá xong bạn cũng trả tiền, thế bạn có cám ơn người ta không, người ta có làm phước cho bạn đó không, hay cho ràng bạn trả tiền rồi xong, tiền của bạn to lắm hả.
vậy ai là người đã chọc thủng lốp xe của bạn,như thằng hack ăn cắp str.và chủ nhà trong vd của bạn mặc cả cái giá để vá dc cái ruột xe đó,chứ ko phải là vá xong dc người ta trả công nhé.

trường hợp bác giống mình, lại ko canh thời gian nhấn clam dc nên toạn bị bọn nó nhấn trước
nos bonus vào 4h sáng nay đó :( có 1 acc log = đt thì xong bị sent , còn mấy acc log máy tính bị sent hết sạch :( đậu xanh bọn nó

nos bonus vào 4h sáng nay đó :( có 1 acc log = đt thì xong bị sent , còn mấy acc log máy tính bị sent hết sạch :( đậu xanh bọn nó
time bonus cố định là bao nhiêu để xanh mà nhấn trước bon nó, còn 2 acc đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,700
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week