Tutorial Giúp Bạn Kiếm Tiền Từ Youtube

Status
Not open for further replies.

vnshare

Senior
Reactions
164
MR
0.064
bạn là 1 sinh viên. bạn là 1 học sinh. bạn chưa thể tạo ra 1 đồng tiền nào quá lớn ? không sao điều đó sẽ dễ dàng nếu bạn là 1 youtube ? mình sẽ giúp bạn trở thành 1 youtube ? mình không hứa sẽ chỉ bạn tất cả. nhưng mình có thể đảm bảo giúp bạn kiếm mỗi tháng tầm 1.5-2tr để trang chải cuộc sống và sắm dụng cụ học tập.
Không cần bạn phải có máy tính riêng. không cần bạn phải online hằng giờ liền vì nó sẽ ảnh hưởng nhiều tới bạn. chỉ cần bạn có 1 chút kỹ năng PR. giao tiếp là có thể kiếm được tiền. ngoài ra mình sẽ dạy các bạn các phần mềm nhằm cho các bạn kiếm thêm thu nhập từ các clip ( VD : làm clip - sub/350k/1sp ) giúp bạn đủ cho cuộc sống hằng ngày.
Chương Trình Học :
1 . Tạo và Đăng Kí G.A
2. Chia sẽ kinh nghiệm về video ở youtube
3. hướng dẫn up video . chỉnh sửa và kiếm tiền từ nó
4. rút đồng tiền đầu tiên :) ( các bạn nên có tài khoản paypal trước hoặc là ngân hàng nhé )
5. được mua những thứ bạn muốn mà không cần xin tiền gia đình
6. giúp bạn tạo đc quan hệ và có khả năng về sau này. và hướng dẫn các bạn con đường đi sau này của Youtube.

p/s : có thể mình sẽ ko thể chia sẽ hết toàn bộ tut nhưng những gì mình dạy có thể giúp bạn tạo nên thành công.

hãy để lại yh,fb,sdt nếu bạn quan tâm và muốn học hỏi kinh nghiệm từ tôi ? tại sao không ?

mình cũng chơi youtube mà tháng này được có 1$.ko biết khi nào mới đủ min pay nhỉ.mong thớt giúp đỡ. yh: lucky_294

đừng reup nữa là đc!

theo 1 slot bác theat nhé

facebook.com/vu.toan.7549
yahoo: xekeo_donmuadong
sđt: 0975121997

theo 1 slot bác theat nhé

yahoo: naauq

Last edited:
hi! cho mình một slot bạn nhé. gửi cho mình chữ ký nhé. thanks

thớt chỉ bảo không lấy phí à. YH m là trymmo2013. rất mong đc thớt giúp đỡ trao đổi nhẹ nhàng thôi chứ cũng ko đòi hỏi. có nhiều thắc mắc ko biết hỏi ai mà cũng trả ai bảo. thank thớt. :D

cho em xin học với.
yahoo:thangntvp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1