Tutorial Giới thiệu PTU Toolkit - Ultimate poster

Grab news và WP sẽ đc add vào version tiếp theo nhé :). Thêm nhiều chức năng hỗ trợ soạn bài. Auto get link download :v

Ok, ko có ý gây war dâu nhé :)

Last edited by a moderator:
bác taducthang del giúp mình cái comment. Đừng gây war giữa 2 bên :-s. Tool của golem mình cũng phải học hỏi nhiều mà

mình đã dùng PostNews 9 và PostNews 10 giờ đang dùng addNews , mình thấy addNews là đầy đủ hơn cả mỗi cái là phải add từng bài môt vào rất mất thời gian .
bạn lên dựa vào addNews mà viết những chức năng của nó
chúc bạn nhanh hoàn thiện.

xoắn vl ông ơi =)) đang nghiên cứu tool xiucoi xem có gì hay ho để bắt chước đây:binhsua09:

Ông lại chém tôi =((. Đang nhặt mấy cái feature từ tool của ông mà :3

Đang testing posting wordpress và grab news :). Grab đc trên các site dle và wordpress. Đảm bảo grab ngon hơn postnews rất nhiều lần :)

Thế định Free luôn hả đồng dâm? :))
Hiện tại mình vẫn chưa thấy hài lòng với bản thiện tại :). Khi nào add đủ những chức năng mình thấy cần thiết thì mới close beta :). Hiện tại dự định version tiếp theo sẽ làm protect password, check pm :). Thấy mọi ngưởi cứ require auto regiter account. Nhưng mình thấy nó thực sự ko hiệu quả nên cancel ko làm nữa :p. Các forum cũng sẽ đc bổ sung :(. Mỗi tội việc trên công ty bận quá. Hok có thời gian làm nhiều :(

Last edited:
Đã add thêm WP, đang add chức năng grab news ;)). Chờ version 2.0 cuối tuần này nhé :p

Tung trước hàng nóng :3. Hẹn mọi người vào lúc 12 đêm nay nhé :p

Đã report bác rồi, không được viết tool leech dưới mọi hình thức =))

Đã report bác rồi, không được viết tool leech dưới mọi hình thức =))
nếu mà vì viết tool leech thì có đến 3 4 cái topic bị report rồi đấy ;))

bác cho em cái yahoo em hỏi tí

Tính năng cuối cùng của bản 2.0. Đang pack rồi nhé

Last edited:
Đã up version 2.0. Các bạn lên #1 để xem chi tiết nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back