Tutorial Giới thiệu PTU Toolkit - Ultimate poster

mấy bak " xiucoi ..vinhthai12 .dragon9x. cho em hoi? mình phải đợi convert hết giữ liệu . rùi copy file database.sdf ở thư mục PTU Toolkit đi đâu vây ...

pak xiucoi oi .. em Convert Postnews DB => PTU Toolkit DB dk rui .. ..an' autocategorization rui .. add bai rui ..web dle cung dk chuyen sang het' rui .em lam bai nhu bt nhung sao em muon' post bai thi lai ko dk ah ..

pak xiucoi oi .. em Convert Postnews DB => PTU Toolkit DB dk rui .. ..an' autocategorization rui .. add bai rui ..web dle cung dk chuyen sang het' rui .em lam bai nhu bt nhung sao em muon' post bai thi lai ko dk ah ..

Mấy cái này bác pm yahoo nhé :)

Open đến 24 ngày 02/8..../2020 anh em thoải mái dùng:binhsua146:
Chưa up lại files à thớt ơi!

Các bạn dùng xong chả thấy ai comment ji nhỉ 8->. Mấy bạn nước ngoài pm quá trời :binhsua12:

Thớt làm hướng dẫn chi tiết hơn đi. Làm sao để tạo info: user và pass để log in cho tất cả các sites? Mình chạy tool chỉ thấy điền user, pass cho từng site và bấm log in lại không thấy chạy?

Unrar xong anti virus lụm sạch 2 file PTU Toolkit.exe, FastColoredTextBox.dll :-S

Vớ vẩn. FastColoredTextBox là một open dll. Đến postnews nó còn dùng. Bác change trình anti-virut đi nhé

- - - Updated - - -

Thớt làm hướng dẫn chi tiết hơn đi. Làm sao để tạo info: user và pass để log in cho tất cả các sites? Mình chạy tool chỉ thấy điền user, pass cho từng site và bấm log in lại không thấy chạy?

Hiện tại phải điền user pass cho từng site nhé. Xong bác select những site cần login. Bằng cách chuột trái vào site đấy (giống như chọn thư mục ở win) để login nhé

Last edited by a moderator:
lên nào lên nào :3. Các bác pm thì nhiều comment chả là mấy :(

thêm chữ năng post bài tự động đi bác ơi. post tự động bài đã soạn sẵn trên file text ấy. :binhsua51:

thêm chữ năng post bài tự động đi bác ơi. post tự động bài đã soạn sẵn trên file text ấy. :binhsua51:

ý là thêm chức năng add bài từ file text ?

ví dụ có 100 bài đã soạn sẵn trên file text rồi. mình add 1 lần vào phần mềm rồi đặt thời gian post giữa các bài. xong rồi đi chơi cho nó tự post 100 bài đó. chứ ngồi mà post 100 bài như thế mệt lắm.

ví dụ có 100 bài đã soạn sẵn trên file text rồi. mình add 1 lần vào phần mềm rồi đặt thời gian post giữa các bài. xong rồi đi chơi cho nó tự post 100 bài đó. chứ ngồi mà post 100 bài như thế mệt lắm.
Thứ nhất là soạn bài bằng file txt thì bác phải theo template củe tool
Thứ hai là bác muốn setting time delay time mỗi lần post bài àh :|

thêm forum vbb và nhiều loại như wordpress nữa được ko bạn. @@@@@@@@@@@@@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week