New Giới thiệu network cũ mà mới

Mình điền đơn đăng kí và đc reply duy nhất 1 mail như thế này, ko thấy mail nào khác lẫn file đính kèm. Sau vụ Quiz, điều này làm mình ko yên tâm tẹo nào.
Hay mỗi mình bị lỗi :3 mà 2 kênh đều thế
Vấn đề hợp đồng thế nào rồi bạn.Mình tham gia net này nhưng cũng chỉ nhận được mỗi mail chúc mừng như bạn chứ không có hợp đồng gì hết

Vấn đề hợp đồng thế nào rồi bạn.Mình tham gia net này nhưng cũng chỉ nhận được mỗi mail chúc mừng như bạn chứ không có hợp đồng gì hết
hôm trc họ gửi cho mình rồi. Cơ mà ko phải hợp đồng riêng cho channel =))

hôm trc họ gửi cho mình rồi. Cơ mà ko phải hợp đồng riêng cho channel =))
Vậy là hợp đồng thế nào ạ.Và mình phải mail hỏi nó mới có ạ. Tham gia nhiều net mà thấy mỗi net này không có hợp đồng nên lo quá

Vậy là hợp đồng thế nào ạ.Và mình phải mail hỏi nó mới có ạ. Tham gia nhiều net mà thấy mỗi net này không có hợp đồng nên lo quá
Bạn đừng lo quá. mình tham gia net này 2 năm nay rồi. ko lo vụ hợp đồng đâu

Có 1 kênh khá to, 23k sub nhưng trong kênh có mấy videos lại có "Bao gồm nội dung có bản quền", thì có được chấp nhận không bác nhỉ?
Mấy videos đó có view khá lớn xoá đi thì tiếc lắm, dù không kiếm đc tiền nhưng câu được sub.

Có 1 kênh khá to, 23k sub nhưng trong kênh có mấy videos lại có "Bao gồm nội dung có bản quền", thì có được chấp nhận không bác nhỉ?
Mấy videos đó có view khá lớn xoá đi thì tiếc lắm, dù không kiếm đc tiền nhưng câu được sub.
Bác inbox mình nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back