New Giới thiệu network cũ mà mới

Sắp có vpdd tại VN rồi, các bạn sẽ có nhiều tiện ích tốt hơn nữa
mình có inbox nhờ xin join kệnh hộ mình đó , bạn có thể check và giúp mình join không :D

Mình có inbox cho bạn. giúp mình vào net với
hiện tại bạn tiếp tục phát triển kênh nhé, kênh có lượt sub tốt nhưng lượt view chưa ổn định và có video có chút vấn đề về bản quyền. Mình sẽ thông tin lại bạn sau.

hiện tại bạn tiếp tục phát triển kênh nhé, kênh có lượt sub tốt nhưng lượt view chưa ổn định và có video có chút vấn đề về bản quyền. Mình sẽ thông tin lại bạn sau.
ok, video thì mình không thấy thông báo bản quyền nào cả bạn ạ. thank's bạn

ok, video thì mình không thấy thông báo bản quyền nào cả bạn ạ. thank's bạn
Là có khả năng bị rũi ro. Hiện tại việc check join net đã khó hơn, thường check tay và những hình ảnh của nước ngoài hay nhạc remix luôn đượcxem xét rất kỹ.
Cảm ơn bạn đã quan tâm.

à. trước mình có đăng ký hợp đồng 2 năm ( dùng thử 3 tháng). Vậy sau 3 tháng phải ký hợp đồng lại hay cứ để như vậy thôi hả bạn

Là có khả năng bị rũi ro. Hiện tại việc check join net đã khó hơn, thường check tay và những hình ảnh của nước ngoài hay nhạc remix luôn đượcxem xét rất kỹ.
Cảm ơn bạn đã quan tâm.
Mình có channel bị die, nhưng bảo đảm ko spam, đã gửi ticket đến admin Facebook của TMG, ko biết khi nào thì họ giúp phục hồi kênh được nhỉ?

Sao mà mình inbox tại FB của trang này ko thấy reply gì cả vậy? Có địa chỉ email hỗ trợ ko vậy bạn?

kênh mình content nhạc trẻ em tiếng không pải tiếng anh ...kênh 100 sub trong đó chỉ có 1 video mình up lên để câu sub kéo view cho nhưng video content
video đí bị bản quền chia sẻ doanh thu vậy mình có tham gia đc ko hay pải xóa bỏ video đó

Kênh của mình bị die, inbox cho admin trên FB thì lại ko được hồi âm dù thấy họ đã xem rồi.
Mình cảm giác rất bực mình vì điều này, 1 sự thiếu tôn trọng. Bên Yeah1 là họ đã lấy lại channel cho mình trong vòng 24h, còn TMG làm kiểu này khiến mình rất khó chịu.

Kênh của mình bị die, inbox cho admin trên FB thì lại ko được hồi âm dù thấy họ đã xem rồi.
Mình cảm giác rất bực mình vì điều này, 1 sự thiếu tôn trọng. Bên Yeah1 là họ đã lấy lại channel cho mình trong vòng 24h, còn TMG làm kiểu này khiến mình rất khó chịu.
vậy vào y1 thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week