New Giới thiệu network cũ mà mới

mình cũng thắc mắc tương tự, dashboard ko có thì phải???
Họ ko có dasboard đâu. Tất cả qua email Quynh:

[email protected] hoặc trên https://www.facebook.com/thoughtfulmediavietnam/

Mình ko thấy cái hợp đồng của nét này. Thường mấy nét như fủllsceen thì chủ kênh sẽ giữ 1 bản hợp đồng PDF kí với nét. Đây chẳng thấy gì @@

Pay bình thường. cái này bạn tốn 3-5$ cho 1 lần thanh toán, tiền sẽ chuyển khoản trực tiếp về tài khoản ngân hàng của bạn ở Việt Nam luôn. bạn vào web sharemoney.com là có thông tin. rất hay đấy

Thường email họ có đính kèm ấy mà. 1 file hợp đồng, 1 file đề nghị thanh toán.
Mình điền đơn đăng kí và đc reply duy nhất 1 mail như thế này, ko thấy mail nào khác lẫn file đính kèm. Sau vụ Quiz, điều này làm mình ko yên tâm tẹo nào.
Hay mỗi mình bị lỗi :3 mà 2 kênh đều thế

Pay bình thường. cái này bạn tốn 3-5$ cho 1 lần thanh toán, tiền sẽ chuyển khoản trực tiếp về tài khoản ngân hàng của bạn ở Việt Nam luôn. bạn vào web sharemoney.com là có thông tin. rất hay đấy

nó chuyển tiền về tk của mình là như thế nào bác nhỉ
chuyển úsd hay chuyển vnd
hay chuyển úsd về ngân hàng tự chuyển vnd bác

Chào bạn lth mình có kênh 1k sub và tổng 1 triệu views bị quiz đá giờ mình muốn tham gia TMG cho mình hỏi về thanh toán bạn có nói rõ hơn dc ko mình có tk atm vcb...

Chào bạn lth mình có kênh 1k sub và tổng 1 triệu views bị quiz đá giờ mình muốn tham gia TMG cho mình hỏi về thanh toán bạn có nói rõ hơn dc ko mình có tk atm vcb...
Inbox mình trao đổi cho rõ nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week