Help Giờ rút payoneer ở atm bank nào là max nhất ạ.

Status
Not open for further replies.

tranodoi24

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Giờ rút payoneer ở atm bank nào là max nhất ạ.
Em thấy rút ở tech (2tr/lần ) phí 59k
ACB : (2tr/lần ( phí 30k.

các bác cho em hỏi rứt ở atm nào là được nhiều tiền 1 lần rút nhất ạ!

Rút về ngân hàng địa phương với rút trực tiếp ATM cái nào lợi hơn nhỉ?

rút dc us về bank thì ngon nhất,ko thì sell cho mấy ông thu mua rate 21,5 ,rút atm rate ~ 21

Mình thu PO 21.5, PO ai chuyển đc pm online or offline 098.528.bababa9

citi bank giờ ko nhận thẻ PO nữa nhé
bậy bạ nào , citi bank giờ vẫn rút đc 5tr/ lần nhé

Nhưng hà nội chỉ có atm chỗ bờ hồ rút đc thôi , còn mấy atm khác citibank cho vào báo lỗi hệ thống nhé

Vote : bán luôn số dư rate 21,5 là lời nhất vì rút atm rate chỉ đc 21,2 tới 21,3 sau khi bị trừ fee quá nhiều vì rút từ thẻ Master card

bậy bạ nào , citi bank giờ vẫn rút đc 5tr/ lần nhé

Nhưng hà nội chỉ có atm chỗ bờ hồ rút đc thôi , còn mấy atm khác citibank cho vào báo lỗi hệ thống nhé

Vote : bán luôn số dư rate 21,5 là lời nhất vì rút atm rate chỉ đc 21,2 tới 21,3 sau khi bị trừ fee quá nhiều vì rút từ thẻ Master card

Trước giờ Citibank max 8tr 1 lần rút mà bác. Ko biết ở HN thế nào chứ ở HCM em cho thẻ vào cây Citi nào nó cũng báo lỗi thẻ, ghét vcd. ANZ hình như cũng bị báo lỗi, HSBC thì vẫn rút ok mỗi tội rate hơi chát, được có 20.8

Trước giờ Citibank max 8tr 1 lần rút mà bác. Ko biết ở HN thế nào chứ ở HCM em cho thẻ vào cây Citi nào nó cũng báo lỗi thẻ, ghét vcd. ANZ hình như cũng bị báo lỗi, HSBC thì vẫn rút ok mỗi tội rate hơi chát, được có 20.8

ở HN atm nào nhận thẻ thì nó hạ xừ xuống 5tr rồi , đang mức 8tr ngon

ở HN atm nào nhận thẻ thì nó hạ xừ xuống 5tr rồi , đang mức 8tr ngon

AE rút nhiều quá nên nó làm trò đấy bác à, nhớ hồi xưa Techcombank rút 1 phát 20 củ, xong bị hạ xuống 2 củ, MBB 1 phát 20 củ, giờ cũng 2 củ, ANZ từ 20 củ hạ xuống 10 củ rồi giờ còn 5 củ, còn mỗi anh Citibank 8 củ hồi xưa mình ko thèm vào rút, giờ muốn rút cũng ko được @.@. Rõ ràng rút $ bọn nó ăn cả đống fees thế mà vẫn làm trò, đúng là mấy cái bank bựa :D

AE rút nhiều quá nên nó làm trò đấy bác à, nhớ hồi xưa Techcombank rút 1 phát 20 củ, xong bị hạ xuống 2 củ, MBB 1 phát 20 củ, giờ cũng 2 củ, ANZ từ 20 củ hạ xuống 10 củ rồi giờ còn 5 củ, còn mỗi anh Citibank 8 củ hồi xưa mình ko thèm vào rút, giờ muốn rút cũng ko được @.@. Rõ ràng rút $ bọn nó ăn cả đống fees thế mà vẫn làm trò, đúng là mấy cái bank bựa :D

Bác nói sao chứ, trước rút Techcombank maximum có 17tr500k thôi (35 tờ 500k) Giờ thì PO về bank USD xong đem ra chợ đen bán :D

Bác nói sao chứ, trước rút Techcombank maximum có 17tr500k thôi (35 tờ 500k) Giờ thì PO về bank USD xong đem ra chợ đen bán :D

Chắc cũng tuỳ cây đó bác, bt em cũng chỉ rút 17tr thôi, sau có đợt em rút ở trụ sở chính của nó em thử rút 20 tr thì vẫn thấy ra, mà cũng phải 4-5 năm rồi nên em cũng ko nhớ rõ lắm, bây giờ thì em ý giảm xuống hết còn 2tr rồi thì phải, chán chả muốn thử lại @.@

Thôi anh em có 2 lựa chọn
1 là rút về bank rate tầm > 22k
2 là đem bán PO bên box exchanger rate > 21,5k

Chứ rút giờ bị băm nhỏ ra để tính fee quy ra rate có max 21,2k
Vừa mất công rút nhiều , vừa thiệt , chưa kêt thẻ này hay bị nuốt , mà nuốt là mất miễn xin lại

hiện này mua PO 21.7k bạn nào có PM nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back