Ask Giờ lead off là ban ngày hay ban đêm ạ?

cyber123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tít, newbie muốn làm admin cần tham khảo các bác về giờ lead các off ạ, em chỉ có thời gian rãnh ban ngày, không thể cày đêm ạ, không biết có thể làm offer được không ạ? xin cảm ơn!

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.370
12h đêm trở đi, khi mọi người đã yên giấc và đó time của anh em MMO. Chứ đứt cáp nữa mà làm ban ngày thì chịu thôi.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Như tít, newbie muốn làm admin cần tham khảo các bác về giờ lead các off ạ, em chỉ có thời gian rãnh ban ngày, không thể cày đêm ạ, không biết có thể làm offer được không ạ? xin cảm ơn!

Thời gian ko phải vấn đề bạn ạ

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Từ 11h trưa là off reset, theo sr là thế o_O

Reactions
1,323
MR
0.273
tùy vào con off làm và tùy theo net có khó hay không thôi :D mấy bác cứ bảo không quan trọng chứ mình thì nghĩ khác :D vd bạn làm con off US lúc buổi sáng của mình là nửa đêm của nó, m nghĩ chắc ít có mấy thằng us ban đêm rảnh đi làm off lắm :D mình làm ban đêm nghĩa là ban ngày bên nó, giờ hành chính chẳng hạn thì người ta có thể làm off nhiều hơn chẳng hạn :D cách nghĩ nông cạn mấy assmin đi ngang qua chớ có ném đá nha :mad::mad::mad:. riêng mình toàn làm off buổi sáng sớm :P

alamqn

Junior
Reactions
15
MR
0.001
tùy vào con off làm và tùy theo net có khó hay không thôi :D mấy bác cứ bảo không quan trọng chứ mình thì nghĩ khác :D vd bạn làm con off US lúc buổi sáng của mình là nửa đêm của nó, m nghĩ chắc ít có mấy thằng us ban đêm rảnh đi làm off lắm :D mình làm ban đêm nghĩa là ban ngày bên nó, giờ hành chính chẳng hạn thì người ta có thể làm off nhiều hơn chẳng hạn :D cách nghĩ nông cạn mấy assmin đi ngang qua chớ có ném đá nha :mad::mad::mad:. riêng mình toàn làm off buổi sáng sớm :p
Thiem nay thich phat!ko phai ai cung nhu thiem va cung nghi nhu kieu cua thiem ranh roi nghien cuu Blue di thiem!nong can !

Reactions
287
MR
0.084
Thiem nay thich phat!ko phai ai cung nhu thiem va cung nghi nhu kieu cua thiem ranh roi nghien cuu Blue di thiem!nong can !
ai thông hộ phát, lời cao nhân chỉ dạy thật là khó hiểu !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week