• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Ginro - bản chất của 1 con người ích kỉ bạc bẽo

kenyu_hp

Hero
Reactions
671
MR
1.005
Cờ bạc là bác thằng bần .. Nói chung là mình cũng k ham hố cái món này tí nào :D:D:D:D:D nếu nó từng gõ captcha. Từng chơi PTC. thì nó mới hiểu cái giá trị đồng tiền như thế nào :D

e thích cái này nha. làm được đồng tiền khó thật. cấp 3 chơi thoải mái tẹt bô. vẫn có tiền. làm sinh viên cái. kiếm ra tiền mà lúc nào cũng thiếu

ginro

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Hôm nay đi chơi rượu nồng say tít..giờ mới về đọc bài này..............
Xác nhận lại cẩu của Rin về log chat...thằng girno không biết yahoo của em nên nó sent vào inbox.Nhưng em xóa mất cái đó rôi..Nhưng em đảm bảo có câu nói đó của nó.

không biết dị à?
Hỏi thế này mà nói 1 đằng khác: "Thế cuối cùng anh cũng không bonus à?"
Không có sử dụng từ ngữ hay cách nói gì xúc phạm hay mất dạy mà cứ gán ghép như thế.
Làm như chơi đẹp quá nhỉ?

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
không biết dị à?
Không có sử dụng từ ngữ hay cách nói gì xúc phạm hay mất dạy mà cứ gán ghép như thế.

chú đừng post gì nữa
để anh bảo mod close cho yên chuyện
còn chú thế nào thì cứ lắng nghe ý kiến anh em nói thì rõ
anh sẽ ko up topic này nữa
nhờ mod close
chào chú

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
lập topic triệt người khác ko còn đường sống thế này thì rộng lượng quá nhỉ. thực ra bạn cũng ko hơn gì ông kia. Thiêtws nghĩ mod nên band cảnh cáo 2 ông này 1 tuần để xem lại thái độ. forum là nơi chia sẽ kinh nghiệm chứ ko phải là nơi để bôi bác lẫn nhau.. hình như có nội quy như thế. có mâu thuẫn gì ra YH mà giải quyết, đừng có lên đay mở thớt làm mất thời gian mọ người. thân!

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
không biết dị à?

Xin lỗi bạn chứ thắng thua trong *** là chuyện thường - từ 2$ người ta ăn lên 8$ cho bạn rồi người ta có đòi gì ko? đây mới thua có tí mà lo đòi lên đòi xuồng

Mới lớp 10 thì lo mà học đi chứ ở đó mà ***

Mách má cậu giờ

lập topic triệt người khác ko còn đường sống thế này thì rộng lượng quá nhỉ. thực ra bạn cũng ko hơn gì ông kia. Thiêtws nghĩ mod nên band cảnh cáo 2 ông này 1 tuần để xem lại thái độ. forum là nơi chia sẽ kinh nghiệm chứ ko phải là nơi để bôi bác lẫn nhau.. hình như có nội quy như thế. có mâu thuẫn gì ra YH mà giải quyết, đừng có lên đay mở thớt làm mất thời gian mọ người. thân!

haizz khổ quá bác ơi
em đã ko nói gì nhưng ginro là người lập topic đầu tiên nói em http://mmo4me.com/showthread.php?53891-Khong-con-gi-nua-nen-post-bai-nay-
chẳng lẽ em phải im lặng ?
theo bác thì ai triệt hạ ai ở đây ?
lần sau bác đọc kĩ hộ em nhá :(

Xin lỗi chứ cái này là chia sẻ để mọi người biết mà tránh =)) chứ ko phải là mâu thuẫn gì đâu =))

còn kết thúc = 1 câu thân =)) cứ như là Ban Quản Trị của 4rums này ấy =))

Thôi, đã nói ở bên kia rồi. Đã không được gì hết rồi, mọi người muốn hiểu gì thì hiểu.
Dù sao cũng chưa sử dụng từ ngữ gì thái quá để được gọi là mất dạy như rinny nói.
Trong khi rinny lại sử dụng những từ l** và ch*
Kết thúc ở đây được rồi.

Last edited by a moderator:
Thôi, đã nói ở bên kia rồi. Đã không được gì hết rồi, mọi người muốn hiểu gì thì hiểu.
Dù sao cũng chưa sử dụng từ ngữ gì thái quá để được gọi là mất dạy như rinny nói.
Trong khi rinny lại sử dụng những từ l** và ch*
Kết thúc ở đây được rồi.

đã pm Only C close topic
từ nay anh với chú ko liên quan gì với nhau nhé . chào chú

Last edited by a moderator:
Chào thì chào. Mà cũng không nhận là rinny đúng đâu nhé.
Hứa không làm rồi tìm cơ hội thế thì thôi vậy. Chịu thôi.
Thích hiểu sao đó thì hiểu, không chấp.

CuBy2

Banned
Reactions
60
MR
0.000
:)). Chưa thấy bác nào ngu như bác ginro. Em rất mến bác Rin. Bác ấy *** bóng rổ là hay. :)). Em cũng là học sinh lớp 10 đây. Lúc trước em chơi *** bóng đá và tenis thôi, chơi cũng hay thua nhưng tiền win thì hơn tiền thua :)). Lúc đó e lên trên diễn đàn em thấy Bác Rin *** bóng rỗ hay quá, em mới add nick làm quen :)). lúc đó em đang thua cái đồng xu 30$ nữa và bác rin có CM topic của em. Lúc đầu giả ngu ngơ là không biết gì, tức là chả biết gì về *** và trang *** cả ( em làm vậy để cho bác ấy thấy thương và Chọn cho em những kèo chắc nhất), Và em cũng *** với bác ấy, có những kèo em không đồng ý với bác thì e k theo chứ không nói gì phật ý bác ấy hết, nếu thấy cùng quan điểm với em thì em theo, đặt biệc bác Rin đánh NBA rất tài, em chỉ thích bác ấy *** bóng rổ. Có những lúc thắng thì hai anh em cười vãi ra, những lúc thua thì chả sao chỉ tiếc vài trận và vẫn hăng chiến tiếp.Bác Rin là một người thích liều, có những trận khó ăn tỉ lệ thắng nhỏ mà bác ấy vẫn theo( em thích bác ấy điểm này), Nói đến đây thì a nhận ra em rồi chứ :)). Cùng *** nào đại ca. E quý bác lắm đấy. Đọc cái topic mà muốn giết cái thằng kia ghê. tiếc là h mới thấy

:)). Chưa thấy bác nào ngu như bác ginro. Em rất mến bác Rin. Bác ấy *** bóng rổ là hay. :)). Em cũng là học sinh lớp 10 đây. Lúc trước em chơi *** bóng đá và tenis thôi, chơi cũng hay thua nhưng tiền win thì hơn tiền thua :)). Lúc đó e lên trên diễn đàn em thấy Bác Rin *** bóng rỗ hay quá, em mới add nick làm quen :)). lúc đó em đang thua cái đồng xu 30$ nữa và bác rin có CM topic của em. Lúc đầu giả ngu ngơ là không biết gì, tức là chả biết gì về *** và trang *** cả ( em làm vậy để cho bác ấy thấy thương và Chọn cho em những kèo chắc nhất), Và em cũng *** với bác ấy, có những kèo em không đồng ý với bác thì e k theo chứ không nói gì phật ý bác ấy hết, nếu thấy cùng quan điểm với em thì em theo, đặt biệc bác Rin đánh NBA rất tài, em chỉ thích bác ấy *** bóng rổ. Có những lúc thắng thì hai anh em cười vãi ra, những lúc thua thì chả sao chỉ tiếc vài trận và vẫn hăng chiến tiếp.Bác Rin là một người thích liều, có những trận khó ăn tỉ lệ thắng nhỏ mà bác ấy vẫn theo( em thích bác ấy điểm này), Nói đến đây thì a nhận ra em rồi chứ :)). Cùng *** nào đại ca. E quý bác lắm đấy. Đọc cái topic mà muốn giết cái thằng kia ghê. tiếc là h mới thấy

trời đọc xong cm này anh mới biết chú là ai :D thank chú nhé ae mình lại sát cánh chiến NBA :D

TKLGroup

Junior
Reactions
2,052
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Ginro sinh năm 95.ở đà nẳng.mấy anh nặng tay vs nó qua.thôi thì đừng để trong lòng làm gì.mình là người đưa ginro vào ***.mình biết tính cậu ấy.chung quy lại là sợ thua và muốn kiếm nhiều tiền.thôí thì đừng làm mất lòng nhau nữa.hjhj.có điều.đả *** thì phải liều.chơi dc chịu dc.k thì nghỉ.ginro củng hơi wa đáng khi report rin.hehe.

langloi

Hero
Reactions
356
MR
0.003
Call me! Call me!
Dù em không thích máu cờ bạc cho lắm..nhưng đọc cái này xong muốn đạp vào mặt thằng kia 1 phát...Toàn kiếm kèo ăn mới chịu.Thế chú khỏi đi làm nữa đỗ vào 1 tỷ cứ kèo ăn thì vất vào cho giàu...Haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week