• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Ginro - bản chất của 1 con người ích kỉ bạc bẽo

dlnh

Hero
Verified
Reactions
461
MR
0.007
Chat with me via Skype
đọc bài này em thấy bác hiền quá !! mặc nó đánh giùm làm gì cho mệt !! liên lạc giao lưu gì với những hạng người ấy !! giang sơn dễ dời bản tính khó đổi !!!

akthebest

Senior
Reactions
220
MR
0.000
CŨng là ng trong hội ***, hôm qua tận mắt thấy ginro 'đòi' tiền rinny liên tục, hum wa chưa bít chuyện gì nên ko xen vào, là mình mà đag đánh *** zậy mà cứ bị đòi tiền là xin lỗi chứ mình chửi cha mắng mẹ nó rồi.

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
đọc bài này em thấy bác hiền quá !! mặc nó đánh giùm làm gì cho mệt !! liên lạc giao lưu gì với những hạng người ấy !! giang sơn dễ dời bản tính khó đổi !!!

ban đầu em ko biết anh em hội *** cũng hay pm yahoo xin kèo mà
em thì ai em cũng vui vẻ giúp đỡ thôi
sau này mới biết cái bản chất của nó nên nó pm gì em thì em đâu có tiếp :)

---------- Post added at 03:00 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

CŨng là ng trong hội ***, hôm qua tận mắt thấy ginro 'đòi' tiền rinny liên tục, hum wa chưa bít chuyện gì nên ko xen vào, là mình mà đag đánh *** zậy mà cứ bị đòi tiền là xin lỗi chứ mình chửi cha mắng mẹ nó rồi.

hôm qua em còn đang vui vì win combo chứ đến chiều thì thua *** đâm ra cũng bực mình mà nó réo như đòi nợ làm bực mình thêm nên mới tuyên bố *** BN 1 xu là vì thế :) thực ra tiền pay rồi nhưng chưa về LR cũng đã bảo thiemthang tiền về thì BN cho nó nhưng vì bức xúc thái độ nó quá nên em ko BN nữa

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
hôm qua em còn đang vui vì win combo chứ đến chiều thì thua *** đâm ra cũng bực mình mà nó réo như đòi nợ làm bực mình thêm nên mới tuyên bố *** BN 1 xu là vì thế :) thực ra tiền pay rồi nhưng chưa về LR cũng đã bảo thiemthang tiền về thì BN cho nó nhưng vì bức xúc thái độ nó quá nên em ko BN nữa

Chuẩn =)) đang bực mà cứ nhai đi nhai lại điệp khúc "đòi tiền" thì cứ vậy =))

Reactions
578
MR
0.742
thôi chủ thớt, cứ bonus đi, cho nó xong rồi xùy xùy đi :m020:
có 5$ mà rẻ rúm vếu chịu được :m020:
mà chủ thớt bét đâu vợi, lâu lâu share kèo thơm nào :m190:

thôi chủ thớt, cứ bonus đi, cho nó xong rồi xùy xùy đi :m020:
có 5$ mà rẻ rúm vếu chịu được :m020:
mà chủ thớt bét đâu vợi, lâu lâu share kèo thơm nào :m190:

lúc nào bác rơi vào tình cảnh đó bác hiểu
em đã ko chấp nó khi mà ngày nào nó cũng lên topic đòi nợ em như thế
cũng đá pay và bảo BN rồi nhưng cuối cùng nó làm em ko nhịn nổi em mới nói như thế

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
Vote BN cho nó 5 cục gạch chứ $ j bác chủ.
Đời mà, loại người nào chả có. Bác chủ lập thớt giải thích cho ae là đc rồi, còn nick nó thì cứ cho vào ignore list là xong thôi.

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Chơi được mà không chịu được, *** mà đòi lúc nào cũng ăn ... mà dân *** mới mất có 5 $ ( mà 5 $ đã hứa sẽ bn lại ) đã om sòm rồi. Chịu ...

Reactions
479
MR
0.000
nứt mắt ra đã *** rồi,haizzzzzzzz,đánh *** là cờ bạc mà đòi 90% thì đúng là không nên theo ***

muốn kiếm tiền thì đưng có suy nghĩ trẻ con nữa bé ơi

khuyên bạn Ginro 1 câu tôt nhất là nên làm cái khác,đã non gan thì đừng chơi

hỏi quê người ta chi...dù sao cứ xem như cậu ấy còn trẻ..bỏ qua đi...sao này ông rin đừngg rãnh vậy...
nó cũng tụi ngiệp..đâu phải nó scam gì đâu..vì vậy hãy xem như tủi trẻ bồng bột.chưa hiểu chuyện..anh em hiểu ý lão đây chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week