• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Ginro - bản chất của 1 con người ích kỉ bạc bẽo

trungtrantn

Banned
Reactions
454
MR
0.000
bạn nhầm về chuyện trẻ con bồng bột + với bản chất rồi nhé. trẻ con gì ở tuổi đó. giờ tụi nó biết nghĩ lắm rồi :) hay là 1 thằng trẻ con có giáo dục đầy đủ cũng kô bao giờ làm cái chuyện như thế :) bonus nó đi rinny. Chấp gì cho mệt.

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
hỏi quê người ta chi...dù sao cứ xem như cậu ấy còn trẻ..bỏ qua đi...sao này ông rin đừngg rãnh vậy...
nó cũng tụi ngiệp..đâu phải nó scam gì đâu..vì vậy hãy xem như tủi trẻ bồng bột.chưa hiểu chuyện..anh em hiểu ý lão đây chứ

bác phải hiểu ra vấn đề là em ko có ý lập topic này nói nó nhưng vì nó lập topic kia trước em mới phải lập topic này giải thích và trình bày cho anh em hiểu rõ sự việc
chứ em chấp nó em đã lập topic này trước khi nó lập topic kia rồi :)

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ko phải trong hội *** mà đọc sơ cũng thấy cái bản tính bẩn bựa cũa thằng Girno đó rồi pó tay :m178: Mà gặp bác hiền đấy nhá, gặp em là em đuổi nó như đuổi chóa rồi :m021:

Không thể hỉu nổi cái loại người ntn,..éo cho nó nó xu nào.Anh em cạch nó ra..........

Reactions
479
MR
0.000
bạn nhầm về chuyện trẻ con bồng bột + với bản chất rồi nhé. trẻ con gì ở tuổi đó. giờ tụi nó biết nghĩ lắm rồi :) hay là 1 thằng trẻ con có giáo dục đầy đủ cũng kô bao giờ làm cái chuyện như thế :) bonus nó đi rinny. Chấp gì cho mệt.

like bác này nói không cần chỉnh,trẻ con bằng tuổi nó có giáo dục đầy đủ sẽ chả bao giờ đâm đầu vào *** đâu,cái loại kia thì chắc chơi bơi chắc tán muốn làm giàu nhanh mà không phải khổ(đây chính là bản chất) nên mới tham gia *** nhưng đã tham gia còn muốn ăn chăc trong khi *** ai cung biet la co bac mà đòi ăn chắc =)) =)) =))

Last edited by a moderator:
Reactions
578
MR
0.742
lúc nào bác rơi vào tình cảnh đó bác hiểu
em đã ko chấp nó khi mà ngày nào nó cũng lên topic đòi nợ em như thế
cũng đá pay và bảo BN rồi nhưng cuối cùng nó làm em ko nhịn nổi em mới nói như thế

Mình chơi đẹp đi bác, mình hơn nó mà, không chấp :m149:

kenyu_hp

Hero
Reactions
671
MR
1.005
trẻ ranh mà bạn. trẻ con lớp 10 1$ cũng còn tiếc. =))
tính toán từng đồng 1. là e cũng ko BN.
E ủng hộ bác việc này. đã làm kiếm tiền trên mạng. thì đừng có tiếc 5 3 $
e thấy mấy đại gia mất 100$ ko kêu gì. nó kêu bảo nó nghỉ đi.

Mình chơi đẹp đi bác, mình hơn nó mà, không chấp :m149:

em bảo luôn từ đầu là nhiều thì tiếc chứ từng đấy $ tiếc gì win combo thì BN cho nó koi như tý lộc lá thôi nhưng nó vẫn ko hiểu ra vấn đề là 5$ đó nó cứ khẳng khăng là em nợ và bắt buộc phải trả cho nó nên em mới tức mà cách nó ăn nói mất dạy quá em thì lại ko thích tiếp những thành phần ăn nói kiểu thế
còn ae hội *** bảo ko BN cho nó cho nó bỏ *** luôn thì thực ra cái này em ko quan tâm nữa , nó chơi nó chết chứ cũng ko hơi đâu mà đi khuyên nó

Cờ bạc là bác thằng bần .. Nói chung là mình cũng k ham hố cái món này tí nào :D:D:D:D:D nếu nó từng gõ captcha. Từng chơi PTC. thì nó mới hiểu cái giá trị đồng tiền như thế nào :D

mrthailep

Newbie
Reactions
23
MR
0.001
thôi mấy bác đừng chém nữa chắc e nó hiểu chuyện rồi close topic đi là vừa :binhsua17:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week