Help Gift card visa là gì??

Status
Not open for further replies.

monsters2035

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Em có kiếm $ trên 1 site !nó có cho paypay qua paypal và gift card visa .Vậy cho e hỏi gift card visa .có rút tiền về vietnam được ko,hay bán cho ai được ko,giá có ngon hơn paypal ko

gift card visa là gì :( visa là thẻ visa còn gift card là gift card :( hay là gift card này của visa ..hồi giờ chưa nghe :D

Em có hiểu sơ sơ là thẻ quà tặng mua hàng online nhưng của us thì phải .hông biết có cách nào rút về bank ko .mà em viet nhầm nó là visa gift card

ko rút về bank đc bạn, nó giống như mấy thẻ ảo (VCC) của mấy bạn hay bán trên này đó, nếu bạn chưa hiểu thì nó cũng là 1 thẻ Visa (tùy trường hợp có thẻ cứng, hoặc chỉ có thông tin thẻ) có 1 số dư nhất định (ví dụ 50$, 100$),... Bạn có thể dùng để thanh toán ở những website có chấp nhận thẻ Visa trong phạm vi số dư đó.

ko rút về bank đc bạn, nó giống như mấy thẻ ảo (VCC) của mấy bạn hay bán trên này đó, nếu bạn chưa hiểu thì nó cũng là 1 thẻ Visa (tùy trường hợp có thẻ cứng, hoặc chỉ có thông tin thẻ) có 1 số dư nhất định (ví dụ 50$, 100$),... Bạn có thể dùng để thanh toán ở những website có chấp nhận thẻ Visa trong phạm vi số dư đó.
thế ví dụ thẻ ACB visa cũng ko nhận được ak anh

Nó là thẻ quà tặng đó mà. Visa gift card thì có số 4 ở đầu dãy số thẻ. Dùng để mua hàng tại những site hoặc stores chấp nhận thẻ Visa. Ngoài ra ko rút từ ATM hoặc chuyển về bank đc - trừ khi bạn có paygate riêng chấp nhận thẻ Visa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,679
171,761
Latest member
link4m
Back
Top Bottom